• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hdgv

bạn dùng jaf thử đi, không khó khăn đâu! Lâu rồi không dùng phoenix nên k nhớ nó như thế nào nữa

congtutrensan_9x

mod nhạc của bạn rất tốt, nhưng nó làm hiện pin vs cột sóng, cho mình mod xoá được ko

em bung cái mod của bạn ý ra đừng copy vào rofs2 vội. E vào sys/bin của mod ý xoá file avkon.dll . Nếu lỡ thêm rồi thì tải mod xóa pin với cột sóng là xong

congtutrensan_9x

mod nhạc của bạn rất tốt, nhưng nó làm hiện pin vs cột sóng, cho mình mod xoá được ko

em bung cái mod của bạn ý ra đừng copy vào rofs2 vội. E vào sys/bin của mod ý xoá file avkon.dll . Nếu lỡ thêm rồi thì tải mod xóa pin với cột sóng là xong.
bạn ơi mình không có dùng được jaf nên phải dùng phoenix.
khi mà flash thì nó báo tên sai, mình đã sửa lại
nhưng sau đó nó lại báo lỗi CRC checksum of file does not match with the checksum in data-package
dùng jaf 4 win 7

anhtu95

bạn ơi mình không có dùng được jaf nên phải dùng phoenix.
khi mà flash thì nó báo tên sai, mình đã sửa lại
nhưng sau đó nó lại báo lỗi CRC checksum of file does not match with the checksum in data-package
dùng jaf 4 win 7

nhưng jaf nhà e nó cứ bị lỗi khôg thấy file jaflog.txt, vào thư mục vẫn còn file đấy, set permission, compatility win xp rồi vẫn bị ạ

congtutrensan_9x

bạn dùng máy gì cho ofw hay cfw vậy?

nhưng jaf nhà e nó cứ bị lỗi khôg thấy file jaflog.txt, vào thư mục vẫn còn file đấy, set permission, compatility win xp rồi vẫn bị ạ
em tải tập tin jaf.ini mới về chép đè vào là được. không thì cài lại thỉnh thoảng jaf vẫn bị thế

dragonkiller

her her, mới cài lại fw , h chắc fix hết roài, chỉ có UC tự nhiên mất cái dòng down skin, dell nhạc dc roài, thay lun menu vs hs là final fantasy, đẹp lun, các bác nào xài jar lúc xài tắt cái top bar đi ( chổ cản biến chứ ko tắt lun nha ), như z nó ko lag, chơi avatar mà để cái top bar nó giật giật, còn splash dargon killer thì thôi rồi =))
[SPL]

[/SPL]

Chỉnh sửa cuối:

xzxCupidxzx

hix cài bản belle phiên bản 4 cho x6 xong core của bác toàn bi cmd 17 block phải dùng core khác ms flash dc. camẻa không nét dùng hay bị đơ cảm ứng =((((((((((((

0978020586

her her, mới cài lại fw , h chắc fix hết roài, chỉ có UC tự nhiên mất cái dòng down skin, dell nhạc dc roài, thay lun menu vs hs là final fantasy, đẹp lun, các bác nào xài jar lúc xài tắt cái top bar đi ( chổ cản biến chứ ko tắt lun nha ), như z nó ko lag, chơi avatar mà để cái top bar nó giật giật, còn splash dargon killer thì thôi rồi =))
[SPL]

[/SPL]

cho mình xin mấy cái theme của cậu được ko vậy

congtutrensan_9x

cho mình xin mấy cái theme của cậu được ko vậy

xóa cái linspirat ở music đi thì đẹp hơn. Mà hình nền trong menu để fsg không đẹp, bị loá. Đùng hoa tuyết windowns phone đẹp hơn. Mà splash a thấy không ổn. Anh là PR của chú à.hajzz phiên bản 5 cấm cửa 523x. :))

dragonkiller

:((, why ? sao cấm 523x, mà cái đó chả bik entry nào mà xoá, gà cái này lắm, còn cái trong menu thì sao, anh nói rõ hơn tý, cái nào xấu??? thay splash trên dt lun dc hem ta, lười jaf wa'. kím fantasy lun cho đủ bộ, như vần là dragonkiller :))

longtrai

Phiên bản 4 final Belle full FOR 5530 RM-504 ^^!~

Link download pass setup : huynghia

Có rồi đó , khóc cái nỗi gì ?

bản đó bị lỗi khóa màn hình mà, khóa màn hình xg thì mở lên màn hình tối thui, đã fix đâu

bạn xài 5530 luôn a`, bạn flash thử chưa

longtrai

Phiên bản 4 final Belle full FOR 5530 RM-504 ^^!~

Link download pass setup : huynghia

Có rồi đó , khóc cái nỗi gì ?

bản đó bị lỗi khóa màn hình mà, khóa màn hình xg thì mở lên màn hình tối thui, đã fix đâu

bạn xài 5530 luôn a`, bạn flash thử chưa

x096485

chủ thớt ơi,sao cai ros 2 của 5230 bi sao vậy? mình tải về rùi,jar rùi mà màn hình đen sì à. core ros 2 là 50.6.002,con core là 51.6.002 . cho mình hỏi đổi tên ros 2 sao vậy?