• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

nãn z, thôi đọc truyện típ, lâu lâu ghé wa xem thế nào, ai 5233 fix rồi thì la lên nhá ;)), vsai 5233 nêu lỗi xem ntn, hem bik đủ mod fix hết ko nữa

trancongtupc

bạn xem lại file core C00 của fw với cfw . Tính tổng tớ cái

Ko duoc dau ban ah. Ban gui co 1 file .v20 tong hon 100m roi. Minh chep file do vao may file goc con lai roi jaf may chay xong ko khoi dong dc. An pw chi rung cai thoi. Man toi om. Minh lai file .v20 goc Jaf lai may chay bt. Ban xem ho minh nhe.

Quy_Love91

Mod cho hỏi 5230 đã Fix được camera chưa ạ. Flash mấy hôm rồi giờ vẫn chưa xài đc camera. Tối om om :(

congtutrensan_9x

Ko duoc dau ban ah. Ban gui co 1 file .v20 tong hon 100m roi. Minh chep file do vao may file goc con lai roi jaf may chay xong ko khoi dong dc. An pw chi rung cai thoi. Man toi om. Minh lai file .v20 goc Jaf lai may chay bt. Ban xem ho minh nhe.
chịu bạn luôn cfw làm sao chạy với core gốc được.

saker1990

Không biết các bạn làm thế nào mà lỗi nhiều thế :?
Hôm qua mình làm 1 lần ok luôn download core của chủ topic xong mình đổi tên rost2 theo thế này, không biết để như ban đầu có sai không nhưng thấy đúng thỳ mình cứ đổi theo bản chuẩn ^^

Máy mình X6

Chỉ có điều là chạy toàn đơ :)) Chắc mình không hợp với thằng Minicmd này ;;)

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

Không biết các bạn làm thế nào mà lỗi nhiều thế :?
Hôm qua mình làm 1 lần ok luôn download core của chủ topic xong mình đổi tên rost2 theo thế này, không biết để như ban đầu có sai không nhưng thấy đúng thỳ mình cứ đổi theo bản chuẩn ^^

Máy mình X6

Chỉ có điều là chạy toàn đơ :)) Chắc mình không hợp với thằng Minicmd này ;;)

Đợ là sao mình dùng vẫn bình thường mà. Chắc tại bạn khởi động máy là cắm đầu bấm menu chứ gì. Đợi biểu tượng load ứng dụng trên góc màn hình điện thoại nó load xong. Ấn thông báo ẩn của belle top và belle navi bar. là dùng bình thường. Ram tầm 52mb~ . đang làm bản RE-PACK. tại thấy kêu ổ C tốn nhiều quá. Bản repack 5800 tầm 79.8mb

quanghanhk45

lỗi camera 5233 bạn ơi không cậu fix lại hộ nhé kết v6 quá mà lỗi camera hic. làm theo hương dẫn
+ Mod camera 523x tải về chép vào C:\Private\10202be9 rồi khởi động lại máy.
nhưng vẫn không được bạn à

angellove90

sao c6 00 flash với all core và rofs2 của chủ top không mở được nguồn nhỉ. Làm mấy chục lần rồi. Core mình để nguyên tên. Rofs2 mình xóa chữ reb ở đầu đi thôi. Xin chủ top chỉ giáo