• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

0903511386

fix sớm cho các máy lun a nghĩa nhé. thấy phiên bản 6 có của c5 03 vui lắm mà k down đc

tuyetngan25

Phiên bản R-Final for 5800 RM-356 PRO version™ cái này sao mà down , dẫn thẳng lun , mà bạn nói get hả , bao nhiêu thế :D

ngocsonyb

5233 lỗi camera hic hic ban huy nghĩa có thể cho mình xin theme co mấy girl ở bản 6 không trong lúc đợi fix mình cài bản 5 dùng tạm mà không thích cái hình ảnh lắm

0903511386

anh down đc cho c503 a. Sao em down kô đc nhỉ. Định flash cho thằng bn mà kô đc. Hic
kì nhỉ bác down khi nào thế. Mình ấn vào thì nó báo tập tin yêu câu ko hợp lệ, bác còn giữ nó ko cho mình xin. Mà bác nói ko đc nghĩa là sao, có phải là flash mà ko lên nguồn ko

hoangse7en

sao e down bản r-final về flash nó lại báo là corrupt or missing file vậy ạ.có phải đổi tên j ko bác

congtutrensan_9x

sao e down bản r-final về flash nó lại báo là corrupt or missing file vậy ạ.có phải đổi tên j ko bác

flash bình thường mà em. Anh đổi tên sẵn rồi nếu nó báo thiếu file ppm thì em lôi rofs2 vào chọn ppm rồi tiến hành flash

hellkul

flash bình thường mà em. Anh đổi tên sẵn rồi nếu nó báo thiếu file ppm thì em lôi rofs2 vào chọn ppm rồi tiến hành flash
h xài yh nào z, add wai` ko thấy gì là sao????? all core sao đang fix anh, có flash dc ko?, 5233 anh cho camera gì mà thấy báo lỗi thế , lỗi camera của 5233 là lỗi gì mà khó fix z?

Binkutebin

cfw v6 cho 5530 dùng khá mượt,quét nhạc ở E:sounds/digital xog ko bật được đèn flash Nghĩa ạ

ksmanhdung

Bạn có bản nào cho Nokia N97 RM-505 không thế? Thích bản này của bạn nhưng mà tìm chẳng thấy cho N97 RM-505 gì cả!