• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

chưa có cho 5233 ah bạn :D

tải về copy rofs2 ra port sang 5233. Có gì tớ sẽ port qua các dòng khác.
Công nghệ mới gì đâu. Tớ sử dụng lệnh script với minicmd thôi. Soft tớ đã edit lại cho nhẹ, đáng nhẽ tớ mod thẵng vào rofs2 nhưng lại thôi, tiện cho việc update. Qt vs python add vào rofs2 tăng tốc load và tiết kiệm bộ nhớ trong

rylthanhhai

hix đọc hướng dẫn mình ko hỉu. đã down file setup.exe về máy tính rồi. vậy chạy file setup.exe trên máy tính ra 1 folder rồi copy vô thẻ nhớ hả bạn ?

chjckenboy_18

tải về copy rofs2 ra port sang 5233. Có gì tớ sẽ port qua các dòng khác.
Công nghệ mới gì đâu. Tớ sử dụng lệnh script với minicmd thôi. Soft tớ đã edit lại cho nhẹ, đáng nhẽ tớ mod thẵng vào rofs2 nhưng lại thôi, tiện cho việc update. Qt vs python add vào rofs2 tăng tốc load và tiết kiệm bộ nhớ trong

cậu làm thế nào viết đc lệnh cmd vào z:/data/setup hay vậy (mod tap-swipe2unlock ấy)? mình cook cmd vào rom nhìn thành 2 icon nhức mắt quá! để thành 1 icon như bạn cho gọn! X_X X_XX_X

chjckenboy_18

hix đọc hướng dẫn mình ko hỉu. đã down file setup.exe về máy tính rồi. vậy chạy file setup.exe trên máy tính ra 1 folder rồi copy vô thẻ nhớ hả bạn ?

tức là bạn tải cái setup đầu tiên ấy> giải nén ra cho vào thẻ nhớ (nhớ xóa thư mục data trên thẻ nhớ trc đã)> tải cái set up tiếp theo đc file setup.exe thì bạn cài đặt nó tự nó sẽ tạo đường dẫn và cho file vào đó thui k cần phải copy vào đg dẫn nữa> flash thui!!! _ _''