• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW n97mini RM-555 v12.0.110

satthumuhn1

không có máy test thử thì mần làm sao đây, ai tình nguyện quăng con n97mini qua đây mấy ngày để phá cho

chán kinh
em ở tận miền bắc cơ :D
không làm gì giúp bác được
thèm cái full qwerty ảo mà ko biết làm !

satthumuhn1

em nghĩ cfw này chắc la lá cái cfw n97mini cho 5800 của bác mathanh thôi mà :D
bác biết file nào quyết định đến bàn phím ảo để em lọc từ cfw 5800 của bác bê sang đây xem nào :p
biết đâu n97mini của em lại giống y cfw 5800 của bác thì sao? :D

satthumuhn1

bác mathanh cho em hỏi
bây giờ em dùng x-plore trên phone copy all file từ Z chép đè vào rof2 song em xóa rof3 đi rồi JAF thì có được không vậy???
ý kiến hơi hâm hâm nên em hỏi bác mà :D
tại em đang muốn xóa adobePDF trong rom mà tìm file theo đường dẫn thì trong rof2 không có mà xóa
tìm trong Z thì có đủ
không biết người ta ghép rof2 với rof3 kiểu gì mà rof2 lên 150m,,không cần rof3 cũng jaff được :D

bác mathanh cho em mod xóa cái icon theme trong mục Ứng dụng đi được không vậy :p

satthumuhn1

bản này còn bị lỗi đọc tên người gọi do bàn phím sym^3 gây ra thì phải :D

baongoc557

các bác cho hỏi mình flash bãn của nxhoang giờ flash lại bản này đc k,có cần xoá bỏ gì k,mà sao cài bản của bác hoàng mình k cập nhập đc máy ứng dụng vậy,chẳng hạn như chương trình nge nhac của máy đó k cập nhật đc

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn1

các bác cho hỏi mình flash bãn của nxhoang giờ flash lại bản này đc k,có cần xoá bỏ gì k,mà sao cài bản của bác hoàng mình k cập nhập đc máy ứng dụng vậy,chẳng hạn như chương trình nge nhac của máy đó k cập nhật đc

mình sẽ trả lời bạn
bản của bác nxhoang không cập nhật được trình nghe nhạc vì bác ấy tích hợp sẵn vào rof2 rùi(hiển thị lời nhạc)

nếu bạn muốn JAF bản này của mathanh thì bạn xóa tất cả file trong RM-555 đi
dùng navifirm download fw v12 của n97mini về,,,nhét vào folderr RM-555 kia
tiếp theo download file rof2 bên trên của bác mathanh chép đè vào folderr RM-555 và tiến hành flash....
:D thế là ok rùi đó

baongoc557

xóa file RM-555 trong PC hả,sao mấy bác k làm up trọn gói luôn mà pải down nữa,mà bản này có ai test thử chưa,mình dùng bản của hoàng thấy không ổn lắm nhằm khi vô wifi,hay có đt đến thì bị treo máy luôn,k biết bị gì nữa pải tháo pin rùi khởi động lại,bực lắm,bạn flash chưa nếu flash rùi cho mình xin bản trọn vẹn luôn đi,mình mù mấy cái này lắm,thank

satthumuhn1

xóa file RM-555 trong PC hả,sao mấy bác k làm up trọn gói luôn mà pải down nữa,mà bản này có ai test thử chưa,mình dùng bản của hoàng thấy không ổn lắm nhằm khi vô wifi,hay có đt đến thì bị treo máy luôn,k biết bị gì nữa pải tháo pin rùi khởi động lại,bực lắm,bạn flash chưa nếu flash rùi cho mình xin bản trọn vẹn luôn đi,mình mù mấy cái này lắm,thank

bản này của mathanh bị lỗi đọc tên khi có người gọi đến
bản của nxhoang chưa ổn đâu,rất tốn pin,nhiều lỗi wá...
Nếu bạn thích..CN này mình up bản cfw nguyên bản của n97mini lên cho bạn sài thử
không quay số sym^3,ko có querty ảo,pin ổn :D

baongoc557

uh cứ up lên đi để test thử xem,mà bản đó đã hack luôn rui pải k ?,thank,bản bạn muốn up của ai sài ổn k,mà cho mình hỏi sao máy mình nhằm khi mở máy,hay đt đến có lúc bị đơ luôn màn hình đen thui k tắt nguồn đc luôn pải tháo pin khởi động lại mới đc,cái đó bị sao vậy

Chỉnh sửa cuối:

satthumuhn1

uh cứ up lên đi để test thử xem,mà bản đó đã hack luôn rui pải k ?,thank,bản bạn muốn up của ai sài ổn k,mà cho mình hỏi sao máy mình nhằm khi mở máy,hay đt đến có lúc bị đơ luôn màn hình đen thui k tắt nguồn đc luôn pải tháo pin khởi động lại mới đc,cái đó bị sao vậy

cuộc gọi đến bị treo máy thì trứơc kia chưa hack phone cũng hay bị
CN mình up bản tự mình làm lên
tại ít ngừời cook cho n97mini quá nên mình tự cook tự sài :D
rất tốt

baongoc557

máy mình hack rùi mà k bit máy bị gì nửa đây,sao k có 1 bản nào hay hết vậy ta,ít ai sài cái này nhỉ,bản của bản có hack k hay flash xong pải hack nữa

satthumuhn1

máy mình hack rùi mà k bit máy bị gì nửa đây,sao k có 1 bản nào hay hết vậy ta,ít ai sài cái này nhỉ,bản của bản có hack k hay flash xong pải hack nữa

hack hết rồi bạn àh
CN mình up nha :D

baongoc557

vậy bạn up đi mà trọn gói luôn đi nhé bạn k cần pải down cái j nữa nhé,thank,mà bản của nxhoang là V27 rùi bàn của bạn Version mấy nếu thấp hơn fLash chắc die phone luôn,mình thấy trên Navi mới có V21 thui

Chỉnh sửa cuối: