• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97MINI V30 FULL ICON ANNA LANDSCAPE MENU CHO ANH EM ĐÂY!!!!!!!!

votu04

Giờ bản cfw của n97mini v30 rất ít người làm em mạn phép làm 1 bản cho anh em dùng ^^ lần đầu tiên post bài có gì sai sót anh em thông cảm . trước tiên mình cám ơn 2 bạn vurain84 , boy_online01 đã giúp mình 1 số mod =D>
THÔNG TIN :
App FileBrowser
App MemCheck
App Autoinstall
App Stop
App BTwitch
Bật mặc định báo cáo gửi tin
Bật mặc định hiển thị thời lượng cuộc gọi
Bật mặc định thông báo chi tiết sau cuộc gọi
Gán chức năng Restart vào nút nguồn
Hình boot mới thay thế chữ Nokia
Kinetic mượt như N8 + tăng hiệu suất(tăng tốc) CPU
MenuCircle hình Win7 (Biểu tượng báo ứng dụng đang chạy ẩn)
Mod thanh trựơt mở khóa N8 Swipe chất lượng HD (Unlock-Red + Answer-Green)
Tăng Max âm lượng cuộc gọi mục 10 (loa trong + ngoài)
Pop-up Tạm biệt(Goodbye) khi tắt nguồn
Chỉ đọc nhạc tại E:\Music
K QUÉT ẢNH Ở HIDER
Tăng chất lượng quay phim lên HD
MusicPlayer15.2 + EqualizerN8
Tắt Ứng dụng ngầm
SỬ DỤNG ĐẦY ĐỦ CODEC
chuyển cache qua E
gửi mọi file wa BT
xóa FOTA
trả RAM khi thoát camera
tăng heapsize
Font android
+rompatcher 2.05
tăng cache
notification VN

CÒN NHIỀU NỮA ANH EM TỰ TÌM HIỂU

HÌNH ẢNH:

LINK :
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?s3a0n8b0mbd8w0e[/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?1ai11kd2n5ctx6c[/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?oyjl1rbu265g2pc[/DOWNLOAD]

MỌI NGƯỜI DÙNG CHO MÌNH XIN ÍT Ý KIẾN ĐỂ MÌNH HOÀN THIỆN HƠN NHÉ:D

ThanhTungHT

Active Member
Thanks nè! ^^ Bạn cố gắng phát huy nha.Vì mình thấy bản dành cho N97 mini hơi khan hiếm ^^

tbd2008

bạn ah, mình góp ý nhé, bạn nên để font mặc định đừng thay font khác vào, vì các font khác nhìn rất xấu...................

hungcck1oto

bạn ah, mình góp ý nhé, bạn nên để font mặc định đừng thay font khác vào, vì các font khác nhìn rất xấu...................

Cá nhân mình và nhiều người khác cứ dùng CFW lại phải đổi font mình thích chứ ko thích font mặc định, android cũng đẹp.

thanhluan_phuyen

Mình góp ý bạn chút nha, bản này cho loại máy nào vậy sao bạn không để vào, cho 5800 hay 523x ?:-?

votu04

Cám ơn bạn đã góp ý . Tại thấy font android đẹp hợp với icon anna lên mình thay thôi . Nếu bạn không thích bạn có thể dùng phần mềm thay font hoặc bung rof2 ra thay font cũ . Nếu có khó khăn gì cứ pm mình nếu giúp đc
mình sẽ giúp ^^

votu04

mình thì thấy ngưọc lại. nhiều tính năng nhưng ram và pin thấp
Ram của mình lúc nào cũng trên 50 , còn pin thì mình thấy rất ổn . Nghe gọi thoải mái , thi thoảng rảnh chơi game lướt web cũng đc 1 ngày . Đấy là cảm nhận của mình trên máy mình ^^

Luu_Tan_Vu

Ram của mình lúc nào cũng trên 50 , còn pin thì mình thấy rất ổn . Nghe gọi thoải mái , thi thoảng rảnh chơi game lướt web cũng đc 1 ngày . Đấy là cảm nhận của mình trên máy mình ^^
thì trên 50 mới nói là thấp đó

kaikool

Mình k có ý kiến gì về cfw của bạn ...
nhưg tiện bàn về ram mình có í kiến, mình dùng X6-c6 và ram cũng rất kém, toàn tầm 50 đổ xuống,trug bình là 30~40, max khí khởi động chỉ là 53.... nhiều ng bảo trog cfw của họ ram khoẻ...mìh flash xog chả thấy jì khác cái bản mình cook cả....ram cũng đổ 30-40..
Liệu dùng x6-N97mini có khá hơn k nhỉ? ( mình cũg nghe quảng cáo bảo ram tốt hơn, speed tốt hơn)... chẹp

Luu_Tan_Vu

Mình k có ý kiến gì về cfw của bạn ...
nhưg tiện bàn về ram mình có í kiến, mình dùng X6-c6 và ram cũng rất kém, toàn tầm 50 đổ xuống,trug bình là 30~40, max khí khởi động chỉ là 53.... nhiều ng bảo trog cfw của họ ram khoẻ...mìh flash xog chả thấy jì khác cái bản mình cook cả....ram cũng đổ 30-40..
Liệu dùng x6-N97mini có khá hơn k nhỉ? ( mình cũg nghe quảng cáo bảo ram tốt hơn, speed tốt hơn)... chẹp

tất nhiên là hơn rồi. Bạn thử n97 trong topic sieutocdo di