• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97MINI V30 FULL ICON ANNA LANDSCAPE MENU CHO ANH EM ĐÂY!!!!!!!!

thainguu

bác ơi, cho em xin cái theme nhé, cái theme background thì là của Pizero, còn icon thì là Anna, wow, quá đẹp!

votu04

bác ơi, cho em xin cái theme nhé, cái theme background thì là của Pizero, còn icon thì là Anna, wow, quá đẹp!
Của bạn đây
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?jqwr7jrpasw03c6[/DOWNLOAD]
theme này dùng icon mặc định bạn à \-/ banj chịu khó edit lại icon nhé hi hi

thangngocit

bác chủ ơi. em ko muốn sài mấy cái ửng dụng trong mục ứng dụng như: facebook, hi5, amazon, cnn video ..... có cách nào xóa đi ko. em thử gỡ mà cũng ko dc. vào mục sắp xếp xóa cũng không được lun. hic chán rùi

votu04

bác chủ ơi. em ko muốn sài mấy cái ửng dụng trong mục ứng dụng như: facebook, hi5, amazon, cnn video ..... có cách nào xóa đi ko. em thử gỡ mà cũng ko dc. vào mục sắp xếp xóa cũng không được lun. hic chán rùi
bạn vào file code C00 xem có mấy ứng dụng đó không. mình dùng n97mini không có ứng dụng đó . bạn có thể xem phần hướng dẫn chỉnh code để xoá ứng dụng bên symbianvn http://symbianvn.net/showthread.php?t=8276

thangngocit

bạn vào file code C00 xem có mấy ứng dụng đó không. mình dùng n97mini không có ứng dụng đó . bạn có thể xem phần hướng dẫn chỉnh code để xoá ứng dụng bên symbianvn http://symbianvn.net/showthread.php?t=8276
em cũng dùng con n97mini nè bác. vậy mà của em có mới kỳ chứ. bữa hôm em sài FW v12 thì nó ko có rùi em up lên FW v30 bằng phần mềm của nokia cũng ko có. em up bản FWC của bác thì lại có. giờ em up bản FWv30 nào vào nó cũng có hết mà up xuống bản 12 nó ko cho. hix
em có thử làm theo video mà chẳng thấy mấy cái ứng dụng đó. thấy dc có 2 hay 3 cái gì àh.
em góp ý thế này. bác chủ cook 1 bản FW gọn nhẹ. bỏ hết mấy cái việt nam ít sài như là: hướng dẫn cài đặt, mấy cái như là amazon, Vligo, myspace, hi5, cnnvideo, .... dc ko bác.

votu04

em cũng dùng con n97mini nè bác. vậy mà của em có mới kỳ chứ. bữa hôm em sài FW v12 thì nó ko có rùi em up lên FW v30 bằng phần mềm của nokia cũng ko có. em up bản FWC của bác thì lại có. giờ em up bản FWv30 nào vào nó cũng có hết mà up xuống bản 12 nó ko cho. hix
em có thử làm theo video mà chẳng thấy mấy cái ứng dụng đó. thấy dc có 2 hay 3 cái gì àh.
em góp ý thế này. bác chủ cook 1 bản FW gọn nhẹ. bỏ hết mấy cái việt nam ít sài như là: hướng dẫn cài đặt, mấy cái như là amazon, Vligo, myspace, hi5, cnnvideo, .... dc ko bác.
bạn dùng hết code của mình chứ ??? hay bạn chỉ donwload rof2?? mình flash mấy lần rùi không có mấy cái đó ^^ trước khi flash bạn xoá hết private,sys.system,resouce... để bản cook hoạt động tốt nhất ....

thangngocit

bạn xoá mấy thư mục mình bảo chưa? ban flash ban cfw của mình 1 lần duy nhất hả? bạn thử lại lần nữa xem nha . có gì pm mình

thế thỉ để em up lại thử. àh bác votu04. có cách nào chỉ cho cái mục hình ảnh nó load ảnh trong e:\Hình ảnh ko bác. chứ máy em nó load tất cả có cả phim trong đó nữa thấy khó chịu quá

jinsk8r

thế thỉ để em up lại thử. àh bác votu04. có cách nào chỉ cho cái mục hình ảnh nó load ảnh trong e:\Hình ảnh ko bác. chứ máy em nó load tất cả có cả phim trong đó nữa thấy khó chịu quá
Cái đó là load chung Gallery (hình + video)
đang phân vân k biết nên lên 30 hay k , hê hê , vẫn đang xài CFW C6
Mình thấy cái avatar của bạn đáng bị report :))

bbmiss_9x

bác ơi em đào mộ xíu nghen :D tìm mãi trong diễn đàn mà ko thấy CFW for N97mini nào mới hơn cái của bác :( bác vẫn đang xài bản này hay có bản upday nào mới ko cho em xin ké phat ^^

baongoc557

bạn ơi cái khởi động cứ báo lỗi
"ứng dụng đóng
welcome2
USER 23"
chưa vô đc màn hình bắt tay nữa,bạn xem lại dùm,nếu có bạnupdate 1 bản mới luôn càng tốt

bbmiss_9x

ố chưa có thời gian test!!! sao nghe tôt lắm mờ khởi động ko lên là sao nhĩ! N97mini khan hiếm quá, có bác nào xài bản ngon thì share cho anh em ké phát :(