• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW n97v30 Belle (icon n9+glossy) on 5233v51 the final

kulboy_vn

CFW n97v30 Belle (icon n9+glossy) on 5233v51 the final by kulboy_vn

Lời đầu tiên Xin cảm ơn, tri ân đến các Moder đã có những CFW và Mod tuyệt vời để S60v5 không còn là cục gạch!
Bản này mình tổng hợp tất cả các mod dành cho v5 ;;
Bài viết hơi sơ sài vì mình đang rất bận nên k thể viết chi tiết hơn đc mong ae thông cảm:D
Có thể nói là bản mình ưng ý nhất do mình tự cook và mình đã cải thiện hiệu suất giúp tăng độ nhanh khi thao tác máy mà không tốn ram hay ảnh hưởng hệ thông, mod ho nhỏ cải thiện pin mà vẫn dữ tối đa độ nét của màn hình hiệu suất khi nghe nhạc xem phim đọc báo, hình ảnh rõ nét. Mod kết nối mạng
thời gian chờ khi kết nối mạng tăng lên 25 phút ( mặc định máy là 5 phút) giúp các bạn thoải mái đàm thoại mà không lo mất kết nối đến Trang web nhé.
giảm thời gian kết nối lại xuốg còn 60 giây, tăng thao tác nhanh trong music Player
tin nhắn để lưu tin 999999 cho các bạn chóang ( lưu ý nếu sửa lại tin lưu chỉ được là 999 nhé)
và tất nhiên máy vẫn hoạt động ổn định, thậm chí nhanh và nhạy hơn bản trước
máy không bị reset khi hoạt động nhé vì có Mod của Anh Vũ dưới 5mb Ram tự động tắt ứng dụng
mình đã xoá bớt 1 số nhạc chuông cho nhẹ rofs2 và mod belle của nhockfc

Còn đây là 1 số h.anh của máy tớ
Dùng core binh24 [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?k6ac1ed34xrd7oc[/DOWNLOAD]
Và rofs2 của tớ:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?hifu9abzxqffgi3[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

link đâu e, cái thay chữ danh bạ thành kí tự belle làm nó hơi kì kì

hackerKD

Bạn fix lại dùm mình cái hình mặt cười trên bàn phím Symbian^3 thành cái đt như bình thường được hok :D. Thanks bạn nhìu lắm:)

---------

Ak thui khỏi bạn ơi :D
Mình nhầm

thanh1990t

có vẻ hay đấy, nhưng ko có thời gian test rồi, đành chờ vài ngày nữa test vậy. Thank nhé cưng.

anhphu18

Ofw là nhất, sau một thời gian xài cfw , ram và pin ko thể đọ lại ofw

comment chủ quan quá, tùy người sài thôi, mà sài ofw thấy nó thiếu thiếu thế nào ấy, không tự nhiên bằng cfw, với ko đầy đủ chức năng như cfw

huyhung33

sao em flash xong, cái phím tắt bên phải ngoài hs k phai là menu mà là danh bạ..hix