• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

ganang1234

ui đúng quá, nhưng mà e ko biết dow ở đâu chứ, pro chỉ link cho e với ah,thank nhiều!
đúng là buồn cười quá,chết với mấy câu kiểu này mất@@ Biết down rofs2 mà ko biết down core@@ Link core ngay trên link rofs2 ở #1 còn j,cứ thế này mình cũng điên đầu lên mất~X(

wanbeytuananh

đúng là buồn cười quá,chết với mấy câu kiểu này mất@@ Biết down rofs2 mà ko biết down core@@ Link core ngay trên link rofs2 ở #1 còn j,cứ thế này mình cũng điên đầu lên mất~X(

core của pro là core ver 51.0.002 nên e dow về dùng k biết, up thêm cả core 51.6.002 đi anh, à rofs2 của anh dùng đc cho core 51.6.002 chứ ah

wanbeytuananh

sao e cài xong thì giao diện là menu nhỏ, kích thước 5x3, muốn cho icon to vs kích thước 4x4 thì phải làm thế nào ah, đã thử vào menu chính, tùy chọn >> thoát nhưng vẫn thế, hix

vietcuongdhkt

anh cho em hỏi, khi em reset *#7370# nó hỏi mã bảo vệ, em thử mấy cái 12345,0000,v.v.v. rồi mà ko được. anh xem giùm em với?