• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

ganang1234

cho hỏi tý,sắp có bản mới cho ae mà đang phân vân có nên xóa email ko ae cho ý kiến nhỉ,mình là mình chả bao giờ dùng cái đó>:)

thanhtinh11

Cho mình hỏi sau khi Mod mình dùng tai nghe Bluetooth kết nối vào nó tự động reset lại máy là sao có ai biết fix lỗi này hok

ngoctraiden15

Bạn ui cho mình xin cái QT của bạn với đk ko vậy? Mình tìm trên forum nhưng ko bít cái nào là chuẩn nữa! thanks bạn nhìu na!

k3nnyc9xls

Khổ thật mình flash bản Firmware của Nokia 5230 RM588 thì sau đó không cài được themes nào khác nhỉ? Nó báo lỗi là thiếu thành phần Series60 Scalable Skin Support @@. Ai giúp mình với

ganang1234

Cho mình hỏi sau khi Mod mình dùng tai nghe Bluetooth kết nối vào nó tự động reset lại máy là sao có ai biết fix lỗi này hok
bạn thử cho mod này vào xem được không,nếu k dc mình cũng chiuj^^: http://qfs.mobi/f201764
Bạn ui cho mình xin cái QT của bạn với đk ko vậy? Mình tìm trên forum nhưng ko bít cái nào là chuẩn nữa! thanks bạn nhìu na!
bạn qua topic tổng hợp app cook của a NguoiVietHoa có đó.

Radium

Moderator
mình cop rồi,mà minh làm băng JAF

thì bằng JAF mà. lúc đầu mình làm cũng bị mắc lỗi như bạn. sau đó cop vào ổ C thì đc. nếu không đc thì có thể file flash bị lỗi, bạn dùng file gốc thử xem