• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

binzhaha

bạn ơi làm sao để có 4 icon ngang như trong hình vậy
nếu là mod thì mod thế nào

ANPRIME

bản up hom nay của anh Bảo quả thật hơn cả sự mong đợi lun.lỗi EM anh Bảo fix chưa anh

Chỉnh sửa cuối:

daugiang1987

bản up hom nay của anh Bảo quả thật hơn cả sự mong đợi lun

Đã up lại mới trên rồi các bạn lưu ý sau khi flash xong phải khởi động lại hệ thống và trước khi flash phải làm sạch thẽ nhớ

ANPRIME

Đã up lại mới trên rồi các bạn lưu ý sau khi flash xong phải khởi động lại hệ thống và trước khi flash phải làm sạch thẽ nhớ

quá tuyệt vời lun anh Bảo ơi,ram free gần 57 Mb,tốc độ nhanh ,mọi thứ điều ổn ,thanks anh nhiều,goodnight anh nhe

hoaibaocm

đúng là topic này nhiệt tình thật,mới có 1/2 ngày ko vào topic mà đã lên 6trang,hôm chúc topic của 5530 thành công tốt đẹp và ngày càng phát triển:D

xixlo

Hic, có ai giải thích giúp em tại sao khi hack xong thì khởi động không được ạ? khi flash có phải tắt nguồn ko ạ?

kidkylin

Hic, có ai giải thích giúp em tại sao khi hack xong thì khởi động không được ạ? khi flash có phải tắt nguồn ko ạ?

xem lại giai đoạn FLASH, flash ở chế độ DEAD PHONE thì tất nhiên lúc flash fải tắt nguồn.

0908727527

Bác nào muốn fix hiển thị 1 episode (1 đoạn) mà k phải là Unkown dưới tên bài hát thì bung file cook chép đè file vào này nha( k nhớ rõ là đã chép đè file gì nên thông cảm :D )

Chép vào sys/bin

Chỉnh sửa cuối: