• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

troly

Well-Known Member
Đã flash xong bản này hay, đáng để sử dụng lắm. Không biết còn lỗi gì kô đây. Thanks Daugiang1987 nhiều!
Thế kô đi chơi à? Sáng nay vẫn ngồi trên PV ^o^

daugiang1987

Cái gì củng có mặt ưu và mặt khuyết của nó tùy theo mổi người cảm nhận và sử dụng thôi đến điều hành Windows mà củng gặp lổi nữa thì huống gì nên tốt nhất ai thích thì dùng và vọc khám phá cho nó đở đơn diệu hơn trong cuộc sống khi mải nhàm chán với FW củ của nó thui

- Việc xóa các app là rất dể nếu bạn nào không thích thì qua topic hướng dẩn cook tải về các ứng dụng trên và theo đường dẩn đó bung rofs2 ra mà xóa thui còn các mod khác như Emulkey thì không nên xóa vì nó tăng hiệu suất cho hệ thống

Đã flash xong bản này hay, đáng để sử dụng lắm. Không biết còn lỗi gì kô đây. Thanks Daugiang1987 nhiều!
Thế kô đi chơi à? Sáng nay vẫn ngồi trên PV ^o^

UH định đi miền tây mấy ngày mà ngay mai có việc nên gác lại giờ ở nhà thui

kimjaewon

a đạugiang cho hỏi, mình flas bản cook 1/9 thì không sử dụng được nút expressmusic... không biết do máy mình hay bị lỗi nữa

bebe_cute

Like mạnh bản 1/9 mod menu 3x hehe chúc các ace nghỉ lễ thật zui zẻ.....moazz....moazz
p/s: sry mod, chúc = spam :p

ANPRIME

bản up mới nhất của anh Bảo phải nói là quá tuyệt lun.sáng nay mới thức dậy ,nhìn thấy có bản up mới là em flash ngay chứ không để lâu.em thích cái swipe to unlock mà bản hom 31/8 không có,nay thấy có bản này em mừng lắm,cảm ơn anh rất nhiều vì những ji anh đã làm cho ae.em thưc sự rất thích bản up này.chúc anh có 1 ngày nghỉ lễ thật vui
bên gia đình.

baydi

Swipe to unlock là mod hay pm vậy daugiang. Nếu là pm cho e xin link

daugiang1987

Swipe to unlock là mod hay pm vậy daugiang. Nếu là pm cho e xin link

Cái đó là pm của c6 giờ đem nó mod vào 5530 nó ko chạy đâu
- Đang làm bản mới cái FW này như con ngựa bất kham fix lổi này lòi lổi khác

thepianist

Mấy hiệu ứng chuyển trang đẹp tuyệt ^^, nhưng mình có thể tùy chỉnh đc k nhỉ
Còn lỗi nút XM k hoạt động thì máy mình cũng bị
MOng chờ bản tiếp theo :)
Rất cảm ơn anh Bảo

lyquay

những ký tự đặc biệt khi gửi qua máy khác thì chỉ hiện ô vuông chứ ko ra được hình ký tự
vậy có phải máy bên kia cung phải xài CFW thì mới thấy dc hả bạn

troly

Well-Known Member
những ký tự đặc biệt khi gửi qua máy khác thì chỉ hiện ô vuông chứ ko ra được hình ký tự
vậy có phải máy bên kia cung phải xài CFW thì mới thấy dc hả bạn

Không phải bạn ơi, chỉ cần máy bên kia có hổ trợ đọc các ký tự này thôi như s60 3rd trở lên thì phải

lyquay

Không phải bạn ơi, chỉ cần máy bên kia có hổ trợ đọc các ký tự này thôi như s60 3rd trở lên thì phải

mình đã thử gửi qua E52 rồi mà chỉ ra ô vuông thôi