• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW NOKIA X6 v21.0004 - 8 Homescreens

hoangtutn

hjx bác có thể viết bài hướng dẫn chi tiết ko ạ ! em gà mờ về mấy cái này nên ko hiểu :( . .tải 2 cái đó về rồi giải nén, xong chép vào x6 và chạy file gì đó đúng ko ạ ^^ khi nào đọc dc bác pm yahoo cho em hướng dẫn cụ thể giúp nha ^^ ,, YM doisetot_neukhongcoem@yahoo.com thank bác trước :D

tai_ntt

mình đã jaf bản cfw x6 của bạn và Hoàng Hải cho con x6 16g của thằng bạn nhưng vẩn bị lổi chung là cài phần mềm vẩn bị lổi chứng chỉ, mặc dù đã apply rompatches rồi??? nếu đã có rompatches thì máy đã hack rồi mà, các bạn nào có bị lổi như vậy không, hướng dẫn mình cách khắc phục với..

sieutocdo1994

mình đã jaf bản cfw x6 của bạn và Hoàng Hải cho con x6 16g của thằng bạn nhưng vẩn bị lổi chung là cài phần mềm vẩn bị lổi chứng chỉ, mặc dù đã apply rompatches rồi??? nếu đã có rompatches thì máy đã hack rồi mà, các bạn nào có bị lổi như vậy không, hướng dẫn mình cách khắc phục với..

bạn test thử bản của mình nha ko cần apply patch vẫn cài đ.c tất cả mọi thứ(link dưới chữ ký), bản này chỉ có tiếng anh nha. còn bản này http://www.pdaviet.net/showthread.php?95463-CFW-X6-by-Hoang-Huy/page19 có cả tiếng việt, nhưng phải apply patch với một số ứng dụng nếu mún cài. chúc thành công

nobjtadjxega

có ai bít cách làm cho 4 icon bên dưới ở HS oratsu giống 4 icon menu o HS ss không chỉ tôi với,ah cả cách thay icon báo ứng đang chay nữa Mình mới dùng X6 còn it Kinh nghiệm :D

chithienvu

Cái pathes để làm gì vậy bác, cái này em còn gà mờ. Bác nào biết cách làm mấy cái này ko chỉ em với, mới hack máy xong.

soc0la

Cái pathes để làm gì vậy bác, cái này em còn gà mờ. Bác nào biết cách làm mấy cái này ko chỉ em với, mới hack máy xong.

patches để bạn có thể sử dụng các tiện ích nho nhỏ ... và đặc biệt có thể truy cập vào các file hệ thống, khi đó bạn cần apply các pathes: install sever RP và Open4allRP+

dkhoan_0211

em sài bản cfw của bác hoanghai chả thấy vấn đề gì, cài pm 100% thành công, chả thấy nói gì đến chứng chỉ??? chắc bác jaf bị lỗi chỗ nào rồi

jonyhoanganh

Cái này chạy thế nào bác nhỉ? Hướng dẫn chi tiết 1 chút đc k bác. Có phải bỏ nó vào cùng với bộ fw rồi flash phải k?

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

Cái này chạy thế nào bác nhỉ? Hướng dẫn chi tiết 1 chút đc k bác. Có phải bỏ nó vào cùng với bộ fw rồi flash phải k?

đúng rồi đó vào.. copy 2 file này vào FW gốc ( nhớ là thay đổi tên cho giống với bản FW gốc) rồi flash như thường thôi ! :)

slide_up

Mong các bác MOD bản ANH - HOA - VIỆT quá. Mình đang có việc cần dùng tiếng Hoa mà các bản cook chỉ có tiếng Anh và Việt. Mình có tham khảo mấy bài chỉ add thêm ngôn ngữ vào mà khó hiểu quá. Mong các bác giúp đỡ

chithienvu

Bác cho em hỏi, giờ máy đã hack rồi mình tự mod giao diện được ko. Nếu được bác chỉ em cách làm với.

soc0la

chithienvu

Cái này ít ai quan tấm quá vậy. Up cho nó lên phát nào. Bản này chạy mượt ko vậy mấy bác.

binh0x

x6 len v40 roi ma k thay ban nào cả.buon that.bac nao ranh cook xong upd cho mn dùng w nha

binh0x

x6 len v40 r đó bạn.bạn làm 1 bản cho m.n cùng thưởng thức nha bab