• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Photon C6-02 | Fastest {5800XMv52=>C6v20} by Jack Pham

phanvan

bác cho em xin cái theme này với nhìn đơn giản mà đẹp thế nhỉ?

wavelove

Có bác nào thử bản này trên x6 chưa.mấy bản khác ngốn ram thì thôi rồi.bản của bác dkhoan chạy ram càng ngày càng tụt được 1 thời gian là xuống 30

bunrieucua

A cũng đã thử tách nó ra nhưng ko chạy được. Phải cài riêng thôi. Với lại nó đến 5-6MB cook vào rom thì phí quá
Em qua bên box apps đọc cũng thấy nhiều mem kêu là cái bàn phím đó dùng không ổn định --> không nên cook vào ROM --> hơi tiếc --> nó đẹp quá anh nhỉ?
Em thì không thích+ cần phải gõ chữ liền nhau như thế.Chỉ thích cái giao diện bàn phím đẹp thôi.:D

À,tiện hỏi anh lun cái bức xúc này:
Bản CFW của em (C6~5800) cứ bị cái lỗi cả 4 phím XANH,TRẮNG,ĐỎ,MEDIA(cạnh chữ XpressMusic bên trên cùng) đều sáng đèn hoài mà không sao tắt được(dù khóa hay mở màn hình vẫn thế)X_X.
Em đang nghi là do lỗi mod Tắt đèn phím cứng mà không bít có phải không:(
Cứu em với.Tưởng làm xong CFW rùi,qua mấy ngày test thì phát hiện lỗi này.Bức xúc quá anh ơi~X(

chjpkute

các prô cho e hỏi tý., e dùng Hxpatcher v4.1 dùng tăng chip lên 4234 Mhz sao lại vậy e tưởng là 434Mhz thui chứ máy có nhanh hơn đáng kể, khi bật hiệu ứng thì máy vẫn đi ầm ầm kô bị lag nữa nhưng nó chạy lung tung àh có aj dùng rồi cho biết cách khắk phục nhé e chỉ muốn nó nhanh thui không chạy lung tung nữa..