• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

tranconghd89

bác kitafung ơi. fw gốc có thay được icon n9 không nhi???? mà có mod menu 4x4 và 2x6 như CFW n97 không bác nhi????

8xonline

Cùng quan điểm với tranconghd89, bản này có cách nào thay icon n9 và mod được menu 4x4 không? mình file .C00 ra nhưng khi ghép lại để jaf thì màn hình im lìm luôn ko bật được nữa ~ ~! bó hand ..

kitafung

Hỏi ngu tí, có ai biết cách xoá lịch sử trình duyệt mới của v60 này không vậy ? :<

tuyenka

ko bít :D... dùng S-Cleaner xóa đi... dọn rác ok lắm mà ko cần python.
bản này cài Baidu Input (bàn phím ảo) không thể vào mục sym ký tự đc... cứ báo ứng dụng không đc hỗ trợ... mà bản cũ hôm 1.11 thì lại bt.hic... anh kita fix đi...

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

ko bít :D... dùng S-Cleaner xóa đi... dọn rác ok lắm mà ko cần python.
bản này cài Baidu Input (bàn phím ảo) không thể vào mục sym ký tự đc... cứ báo ứng dụng không đc hỗ trợ... mà bản cũ hôm 1.11 thì lại bt.hic... anh kita fix đi...

Chịu, mình không dùng cái này. Với lại mình nghĩ do phần mềm này xung đột với v60 rồi, chờ bản cập nhật mới hy vọng người ta fix thôi.

tuyenka

Chịu, mình không dùng cái này. Với lại mình nghĩ do phần mềm này xung đột với v60 rồi, chờ bản cập nhật mới hy vọng người ta fix thôi.
bản đầu tiên của a đc mà... ko biết bản a fix sau thêm những gì, e sợ nó xung đột... tiếc là ko còn bản đầu tiên để xem lại...

tuyenka

nó là bàn phím ảo dạng mini qwerty thì cái sym là bấm sang mục ký tự mà.hic... cứ ấn vào nó là báo không hỗ trợ.
đó, cái sym đó...

kitafung

nó là bàn phím ảo dạng mini qwerty thì cái sym là bấm sang mục ký tự mà.hic... cứ ấn vào nó là báo không hỗ trợ.
đó, cái sym đó...

OK để mình xem lại. Mình cũng đang làm phiên bản mới nhưng phải cần thời gian.

taylorswift

Hỏi ngu tí, có ai biết cách xoá lịch sử trình duyệt mới của v60 này không vậy ? :<

@:a vô trình duyệt-cài đặt-riêng tư-dòng xóa dữ liệu riêng tư chọn vô và nhấn xóa tất cả thế là xong ra ngoài ko còn gì....

11...xài bản này của a từ hôm cập nhật ddến nay chưa thấy lỗi gì.....

kitafung

đó, cái sym đó...

Bạn thử flash lại bản SP1 xem sao nhé. Thân

kitafung

ok vẫn dùng core cũ đó hả???

Ừ, core thì vẫn vậy, chỉ cần tải ROF thôi. Bạn test rồi report sớm nhé, mà vẫn lỗi thì bó tay :D. Định mod lại cái theme mới nhưng nó là theme Trả tiền nên mình không dám mod vào sợ có rắc rối lắm

tuyenka

oé vẫn bị...hic hic... là sao nhỉ??? cứ vào viết bằng bàn phím đó lại báo lỗi tính năng ko đc hỗ trợ.hic... nản rổi đó... tiếc là bản đầu tiên lại ko còn... :((....

kitafung

oé vẫn bị...hic hic... là sao nhỉ??? cứ vào viết bằng bàn phím đó lại báo lỗi tính năng ko đc hỗ trợ.hic... nản rổi đó... tiếc là bản đầu tiên lại ko còn... :((....

Bạn gửi soft đó cho mình test thử xem sao. Trước giờ toàn xài full qwerty không à. Không dùng phần mềm thứ 3 bao giờ.

kitafung

Mình tải bản 6.02 dùng skin Opera đâu có bị lỗi khi dùng ký tự số và ký tự đặc biệt đâu.