• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 hit N97mini. ver 60.0.003 NEW core V2 Font gốc !

binhnhox

ec ec hong bik bác chủ lụm đâu tấm hình ram 76mb ác thế. tớ vừa test khởi động 58mb, để nguyên hok dùng hok cài đặt gì còn 44mb >"<

jack_hunter97

Chắc cái hình giả rồi vô menu là mất 2mb nha mở chụp hình màn hình khoảng 1 đến 5 mb ( em chẳng rành đoán ) nếu vậy là 7mb cho là dùng kjll me đi và swjssmangerpro tăng ram thì cũng ko khủng vậy đâu chắc dẻ chủ thớt thanh minh là biết à cho em xjn theme đi em xài 5530 tải roft về chỉ láy theme thì . . . Nên nhờ là nhanh nhát

haunterno1

Mình muốn máy mình hiển thị được tiếng Hồng Kông thì làm sao
Ai có file up giùm và hướng dẫn giùm cách đưa vào dt giúp, thanks nhiều

killdawer

ec ec hong bik bác chủ lụm đâu tấm hình ram 76mb ác thế. tớ vừa test khởi động 58mb, để nguyên hok dùng hok cài đặt gì còn 44mb >"<
tớ không biết . tớ chụp được như thế thỳ mới có mà úp chứ . ở quê tớ có một bản không chạy gì ram trón 54mb ~ 64mb. anh em thích hôm nào úp .OK

killdawer

Mình muốn máy mình hiển thị được tiếng Hồng Kông thì làm sao
Ai có file up giùm và hướng dẫn giùm cách đưa vào dt giúp, thanks nhiều
bạn thay đổi font có hỗ trợ tiếg hồng kông là được. nếu muốn dùng tiếng hồng kông thỳ chịu khó úp thêm ngôn ngữ vào .^^!~

killdawer

Chắc cái hình giả rồi vô menu là mất 2mb nha mở chụp hình màn hình khoảng 1 đến 5 mb ( em chẳng rành đoán ) nếu vậy là 7mb cho là dùng kjll me đi và swjssmangerpro tăng ram thì cũng ko khủng vậy đâu chắc dẻ chủ thớt thanh minh là biết à cho em xjn theme đi em xài 5530 tải roft về chỉ láy theme thì . . . Nên nhờ là nhanh nhát
tớ đang ở nét . bạn chịu khó bung rofs2 nhá . máy tính của mình hỏng roài :((

haunterno1

Mục đích là mình muốn xin file ngôn ngữ Hồng Kông và đưa vô chỗ nào đó =;=, vì có 1 số bài hát có lời tiếng Quảng điện thoại không đọc được (trước có bản nào add sẵn 20 ngôn ngữ mà quên rồi)

haunterno1

bạn thay đổi font có hỗ trợ tiếg hồng kông là được. nếu muốn dùng tiếng hồng kông thỳ chịu khó úp thêm ngôn ngữ vào .^^!~
Mục đích là mình muốn xin file ngôn ngữ Hồng Kông và đưa vô chỗ nào đó =;=, vì có 1 số bài hát có lời tiếng Quảng điện thoại không đọc được (trước có bản nào add sẵn 20 ngôn ngữ mà quên rồi)

hoangphonghd

bay giờ thành bản của mình rồi hả:D

p/s giới thiệu ngoai hình hơi bi giống ruj

Hahahahaha
Có sao đâu
tôi cũng đi copy lời của ThanhTungHT
copy cho nhanh chứ ngồi viết lại tên các mod đã sử dụng thì mệt lắm