• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

manhtu

Chủ topic bảo ổ cứng bị hỏng;))
RealPlayer còn bị lỗi không nhỉ?

nikoabe

Ko bị nữa bác ạ, bác cook giùm anh em 1 bản đi,à bác cho em cái mail hoặc yahoo của bác với em hỏi chút với

wangsang1104

bản sau chắc nhờ bác tú thôi mình chỉ đi edit thôi chứ tự cook thì chưa đc mà v22 ai nâng rồi có gì mới k

ok_never

Chẳng có cái gì mới hơn 2 cái sau:
- Theme Nokia Envole không full anna đâu, nản
- Trình duyệt web tù 7.3.xx.30 lên 7.3.xx.33 không có gì mới
Mình tạm thời thấy nhiêu thôi, có ai thấy có gì mới hơn không?

nikoabe

Cook sao để ko bị lỗi CRC Checksum khi Flash đây các bác ơi, Help me

nikoabe

Mình cook luôn bị lỗi đó, ai giúp mình với. Chỉ vì lỗi đó nên CFW của mình chưa thành công. Wangsang, ok_never, manhtu giúp với

nikoabe

Bác cook rùi up lên e làm chuột bạch cho,mà bác cook bằng tool nào vậy, mà lỗi CRC Checksum là sao vậy bác, bác cook bằng tool nào mà ko bị lỗi đó thì up cho em với, em đã thử hết các tool mà ko cái nào đc cả

manhtu

Bác cook rùi up lên e làm chuột bạch cho,mà bác cook bằng tool nào vậy, mà lỗi CRC Checksum là sao vậy bác, bác cook bằng tool nào mà ko bị lỗi đó thì up cho em với, em đã thử hết các tool mà ko cái nào đc cả

NokiaCooker 2.6

nikoabe

Đã cook đc rùi, chuẩn bị có bản mới cho a e dùng đây,hehe,2 ngày nữa

jomokino

Đã cook đc rùi, chuẩn bị có bản mới cho a e dùng đây,hehe,2 ngày nữa
Đã có V22.0.7 trên Navifirm, bản này có tiếng việt luôn rồi nếu được bạn nên cook trên bản mới này luôn nhé. Thank bạn nhiều.

topzjn

Có ai biết cách thêm ứng dụng ngoài màn hình chủ ở chủ đề Orastu không??? chỉ mình với.. Thank các bạn nhiều nhé

phanminhtri

anh ơi. anh cho e cái patches cua may dc hem? em vua doi the nho, the nhớ kia em xoá mất hết dử liệu rùi. hic. h máy không soạn tin nhắn dc nữa. anh giúp em với. em khong flah lại máy dc. thank anh trước.

topzjn

trong ổ c của máy mình không có private...làm sao bjo hả bạn

Chỉnh sửa cuối: