• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

wangsang1104

Navibar belle mình tự edit nều gửi cho bạn thì t7 cn mình mới gửi dc cũng như đường dẫn để các bạn có thể xoá mấy cái k cần thiết

keijyken

Navibar belle mình tự edit nều gửi cho bạn thì t7 cn mình mới gửi dc cũng như đường dẫn để các bạn có thể xoá mấy cái k cần thiết
uh gởi sớm nha bạn xem mình add thêm tiếng việt đc ko :D

jomokino

Đang cần bỏ một số ứng dụng của wangsang cái thêm vào nhưng không biết làm thế nào có bạn nào chỉ dùm mình không.

chithuan

mình mới flash xong bản của wangsang1104 thấy cái đầu tiên là mất biểu tượng wed mặc định. có ai bị như mình không

chithuan

còn một điều nữa là khi khởi động lại thì những thiết lập trên máy sẽ mất trở lại ban đầu như cài lại ngày, giờ ...

Gmlaemday12

chả biết có ai bị giống mình ko.flash xong vào cái gì cũng bị restart máy.vào trình duyệt web mặc định cũng bị ,store cũng bị,nhiều lúc vừa bật máy lên đc cái HS thì bị restart. buồn luôn

keijyken

send cho mình bộ belle cho mình đi mình sẽ chỉnh lại 1 số cho các bạn đang dùng bộ của sangben mà hơi lỗi ko biết của wangsang thế nào

hanquoclb

sao mình flash nhưng không thấy hs tsunami belle nhỉ ,flash xong thấy thay đổi là có 2 cái thư mục mới ở mmenu thôi

jomokino

Mình cũng làm đúng như hướng dẫn nhưng không thấy mục hs tsunami belle trong mục chọn HS