• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Cám ơn bạn nhé, bạn nhớ thật đó, đúng là hồi trước mình đã hỏi các flash nhưng do bận việc riêng nên bây giờ mới lại chuẩn bị flash được.

Bạn có tin là 176 trang ở Topic cũ,ai Coment thế nào,nói như thế nào,mình đều nhớ rất rõ ko? :))
Cứ Flash nhé .Ko rõ đoạn nào mình và các bạn sẻ trả lời giúp !

bunrieucua

Bạn có tin là 176 trang ở Topic cũ,ai Coment thế nào,nói như thế nào,mình đều nhớ rất rõ ko? :))
Cứ Flash nhé .Ko rõ đoạn nào mình và các bạn sẻ trả lời giúp !
Trí nhớ tốt thế cơ à:-?
Nhớ mềnh tên gì không ta:-?=))

ducbao23a3

Thanks nhé ! Có mỗi đọc #1 và làm theo .... Mà lại làm ko được.....

1 .Bạn cho mình Link phần mềm và Đường dẫn Link Topic chứa phần mềm ấy !
2. "Khi tn bị khóa vào tn bị văng ra" Chưa hiểu lắm !
3. "có khi nào là cùng là một ko nhỉ" là ý gì?
4. Sẻ ko có bản Fix nào nữa.Trừ khi tìm ra 1 lỗi rất lớn !
5. Muốn Email tự động cập nhật.Thì phải chỉnh trong Cài đặt mạng và Email.Cái này bạn máy mò đi !
emial mình đã chỉnh rồi nhưng ko dc. nếu để cập nhật liên tục chắc 30' Pin nóng kinh hết pin luôn
nick pm đấy đây.
http://www.mediafire.com/?ey3g6kl7d1su4yw

bunrieucua

Sặc.Cái chữ ký to đùng thế kia... Còn bảo người ta nhớ @@ :))

Lần này có tên trên #1 rồi nhá... Đừng có mà.. =))
Hê hê đùa tý cho vui thôi.
Mà cái vụ "có tên trên #1" đó tui đâu quan trọng gì đâu:-?
Nói cho vui thôi chứ ai dùng mod của tui thì tui vui chứ chả nghĩ ngợi gì chuyện bản quyền hay cảm ơn đâu.Tính vô tư -> chia sẻ là chính
;;);;);;)

ThanhTungHT

Active Member
Hê hê đùa tý cho vui thôi.
Mà cái vụ "có tên trên #1" đó tui đâu quan trọng gì đâu:-?
Nói cho vui thôi chứ ai dùng mod của tui thì tui vui chứ chả nghĩ ngợi gì chuyện bản quyền hay cảm ơn đâu.Tính vô tư -> chia sẻ là chính
;;);;);;)

Ừm.Công nhận ông vô tư ! Good ! ;;)
Phải nói nhiều Mod của ông rất có giá trị và của ngviethoa nữa... Nhiều lúc ko dùng Mod của ông nhưng lại down nó về tìm hiểu lại sáng mắt ra,hiểu ra được nhiều điều mới :D Thật đấy ! Không đùa đâu !

cfw

Phải nói nhiều Mod của ông rất có giá trị và của ngviethoa nữa... Nhiều lúc ko dùng Mod của ông nhưng lại down nó về tìm hiểu lại sáng mắt ra,hiểu ra được nhiều điều mới :D Thật đấy ! Không đùa đâu !

DÂY RÙI TỚI NAY MỚI BỊ LẠI NÈ!
HÌNH NHOÈ WA THÔNG CẢM

ThanhTungHT

Active Member
DÂY RÙI TỚI NAY MỚI BỊ LẠI NÈ! HÌNH NHOÈ WA THÔNG CẢM

Vớ vẫn ! Đọc #1 !

Sao ảnh nhòe? Và Theme khác vậy? Bạn Cook lại ak? Cái dấu cảnh báo đâu phải là Icon Anna? :-? Bạn giải thích hộ??? Icon Anna sẻ có màu trắng bạn nhé !

p/s: Trả lời nhanh dùm ! sắp có việc phải ra ngoài !

Trả lời hộ cho bạn !

1. Bạn Flash nhưng ko làm theo hướng dẫn !
2. Làm theo hướng dẫn.Nhưng là bản Cook lại !
3. Hàng Facke (Xin hỏi Nik trước của bạn là gì???)
Ngoài ra còn 1 cách là mở Tab Opera Mini Thật nhiều sau đó ra màn hình chờ đợi.......:D>:) Quá chuẩn !
Ko biết Nik trước của bạn là gì? Mem mới đâu ai giỏi như bạn ? \-/

Chỉnh sửa cuối:

cfw

Vớ vẫn ! Đọc #1 !

Sao ảnh nhòe? Và Theme khác vậy? Bạn Cook lại ak? Cái dấu cảnh báo đâu phải là Icon Anna? :-? Bạn giải thích hộ??? Icon Anna sẻ có màu trắng bạn nhé !

p/s: Trả lời nhanh dùm ! sắp có việc phải ra ngoài !

Trả lời hộ cho bạn !

1. Bạn Flash nhưng ko làm theo hướng dẫn !
2. Làm theo hướng dẫn.Nhưng là bản Cook lại !
3. Hàng Facke (Xin hỏi Nik trước của bạn là gì???)

KHÔNG COOK LẠI NHÉ! ĐÓ LÀ ẢNH NỀN! NÓI CHUNG K COOK GÌ HẾT ĐỪNG ĐỔ OAN CHO TUI! CHỈ DÙNG CỘT SÓNG VÀ BIN MỚI CỦA TOPIC KIA THUI!

bunrieucua

Bao nhiêu công sức chứ chả chơi nhỉ:DBiết làm sao được.Đam mê mà ông.Những lúc chả còn gì quan trọng để mod là tui lại ngứa ngáy chân tay -> lại lục lọi trong Z xem có gì để mod tiếp cho "đỡ ngứa":))
Nghe ông nói thấy ngại:p
Cũng chính vì vậy thấy mọi người dùng mod của mình là tui vui hết biết:D

ThanhTungHT

Active Member
KHÔNG COOK LẠI NHÉ! ĐÓ LÀ ẢNH NỀN! NÓI CHUNG K COOK GÌ HẾT ĐỪNG ĐỔ OAN CHO TUI! CHỈ DÙNG CỘT SÓNG VÀ BIN MỚI CỦA TOPIC KIA THUI!

Đọc lại #369 và trả lời lần lượt !

Bổ sung ảnh cho dòng máy ! Hiện rõ dòng máy nào cho mình biết ! Lần trước có 1 Mem dùng ảnh 5800 trên mạng để Facke rồi ! Nếu lỡ đúng có lỗi thật thì mình sẻ Fix.Mà hình như chỉ có bạn bị lỗi này?
Câu hỏi quan trọng đầy? Nik trước của bạn là gì?

p/s: Mình ko thích vòng vo và câu nệ ! Nếu đối đáp thì mình sẻ đối đáp tới cùng với bạn ! Tôi bảo vệ cái đúng, bảo vệ công sức mà tôi đã đổ ra cho CFW này ! \-/

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Bao nhiêu công sức chứ chả chơi nhỉ:DBiết làm sao được.Đam mê mà ông.Những lúc chả còn gì quan trọng để mod là tui lại ngứa ngáy chân tay -> lại lục lọi trong Z xem có gì để mod tiếp cho "đỡ ngứa":))
Nghe ông nói thấy ngại:p
Cũng chính vì vậy thấy mọi người dùng mod của mình là tui vui hết biết:D

Ừm.Vui vì mọi người dùng Mod và CFW của mình nữa chứ ! \-/ ;;)

NTiolanDatluu

DÂY RÙI TỚI NAY MỚI BỊ LẠI NÈ!
HÌNH NHOÈ WA THÔNG CẢM

Không yêu đừng nói lời cay đắng,k dùng thì ng # dùng! k thích thì JAF lại bản khác! cứ thử tự mình làm xem ntn, đừng có phán xét linh tinh, từ hôm qua đến giờ dùng chưa có lỗi gì cả, đọc hướng dẫn trên #1 kia kìa, k đọc JAF lỗi lại kêu fix:|

p/s: đọc cm bực quá, đừng cm nữa loãng topic! X-(

M4_Vu0ng_001

Không yêu đừng nói lời cay đắng,k dùng thì ng # dùng! k thích thì JAF lại bản khác! cứ thử tự mình làm xem ntn, đừng có phán xét linh tinh, từ hôm qua đến giờ dùng chưa có lỗi gì cả, đọc hướng dẫn trên #1 kia kìa, k đọc JAF lỗi lại kêu fix:|

p/s: đọc cm bực quá, đừng cm nữa loãng topic! X-(
tội nghiệp bạn đấy chị chặt nhiều quá,thế này nhớ bạn
g flash lại máy và nhớ làm theo đúng những gì trên chú ý ở #1 nhớ,nếu có lỗi nữa thì hãy public.....mình thì ko cài mấy pm đấy nên ko biết,nhưng theo kq test của mấy bạn trên thì bạn phải xem lại rồi...

ThanhTungHT

Active Member
tội nghiệp bạn đấy chị chặt nhiều quá,thế này nhớ bạn
g flash lại máy và nhớ làm theo đúng những gì trên chú ý ở #1 nhớ,nếu có lỗi nữa thì hãy public.....mình thì ko cài mấy pm đấy nên ko biết,nhưng theo kq test của mấy bạn trên thì bạn phải xem lại rồi...

Em liệt kê ra cho anh những phần mềm nào lỗi ! Những phần mềm nào Mem báo lỗi và a đã Test và Ok !
Quan trọng là E Test cũng ko có lỗi nào đúng ko?
Thực ra đọc Chú ý #1 và làm theo cũng dễ thôi .... Nhưng thấy thì có người Cố ý ko làm như vậy để báo lỗi ... Những người Test báo thành công thì đều làm theo hướng dẫn #1 !

p/s: A ghét nhất là người nói không thành có ! Cái gì cũng phải rõ ràng ! Có bằng chứng rõ ràng !

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Sau khi dùng thử được 2 ngày, mình đưa 1 số ý kiến như sau:

1/ Ram khá cao ( full widget ): tầm 50mb trở lên, nếu tắt menu thì còn tăng hơn.
2/ Độ mượt của cảm ứng và tốc độ xử lý cũng rất nhanh.
3/ Thời gian sử dụng pin khá lâu ( trên 2 ngày rưỡi)
4/ Phát hiện 2 cái:
a) Vào cài đặt, chọn tốc độ gõ phím là rất nhanh, thử soạn tin nhắn thì tốc độ rất nhanh, cảm ứng có thể xem tương đương cảm ứng điện dung ( nhắn tin đua với blackberry thì 1 chín 1 mười)
b) Khi nhấn vào logo cột sóng thì popup thấy lớn hơn so với kích thước bình thường ( dài hơn ) . Minh hoạ :

Khi quay ngang Nó to hơn bình thường là do Mod Thu hẹp Tùy chọn và Thoát đó bạn ! Nhưng khi xoay dọc thì vẫn bé bình thường ! ^^
Bạn cho mình Xin Theme ảnh đầu tiên được ko?

M4_Vu0ng_001

Khi quay ngang Nó to hơn bình thường là do Mod Thu hẹp Tùy chọn và Thoát đó bạn ! Nhưng khi xoay dọc thì vẫn bé bình thường ! ^^
Bạn cho mình Xin Theme ảnh đầu tiên được ko?
cái đấy có ảnh hưởng gì đâu mà:D.càng to bấm càng dễ trúng...:))

thuongcb

Ai hướng dẫn em nâng cấp lên FW này mới ạ. Em còn gà mong các bác chỉ giáo thêm. Máy em là máy 5230 đã hackphone .V40.0.003.Em cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.