• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

vcoin1000

Bạn nào Share Font chuẩn cho mình để chiều nay mình Up bản Fix Font nào ? UP thêm Link Tap to và Non-Lock nữa ^^
Cảm ơn các bạn.Mình Edit Font toàn lỗi !
Anh Tùng ơi?Anh làm cho mọi người 1 bản CFW N97 Mini cho C5-03 Được hok??Thank ah nhiều

ThanhTungHT

Active Member
Bản này nó có chạy ngầm tin nhắn danh bạ ko nhỉ ( khi thoát ra đó )
Tắt rồi nhé :)
Nếu muốn chạy ngầm,thì dùng Mod gốc là đc :)
Cái này cá nhân mình nên để chạy ngầm, vì nếu tắt chạy ngầm mỗi lần vào khá lâu và lag.

Ở các ƠFW thì nên thế,nhưng C6 và N97 mini có Bàn phím tự tìm danh bạ, nên đặt chạy ngầm Danh bạ cũng ko cần thiết lắm :)
Thích thì dùng Mod gốc :)

ikarushp

anh tùng cho em xin bàn phím S^3 được không, nếu có thể cho em xin thanh mediabar đã fix của anh vơi

tranconghd89

Ngay sau khi có Font mới,mình sẻ Up bạn à :)
bác tùng ơi... có phải cho mod Đồng hồ S^3 có thể ẩn đc vào nên ngoài hs tất cả đều trong suốt ngoại trừ đồng hồ ra phải không bác, em cài theme nào cũng vẫn thế..

ThanhTungHT

Active Member
bác tùng ơi... có phải cho mod Đồng hồ S^3 có thể ẩn đc vào nên ngoài hs tất cả đều trong suốt ngoại trừ đồng hồ ra phải không bác, em cài theme nào cũng vẫn thế..
Đúng rồi đấy e :) Cũng đẹp mà :)

Status
Không mở trả lời sau này.