• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenhung15692

Cái này có mix sẵn ở FW ko bạn hay phải cài. Mình thử clik hết rồi nó ra mỗi cái đồng hồ với 2 dấu <>. Bạn cho xin 500 hình minh họa được không :D. Thanks!
có sẵn trong máy rồi mà bạn. nó là cái nút trên cùng bên phải màn hình, bên ngoài màn cảm ứng cơ. bạn dùng máy gì sao lại thế nhỉ

nguyenhung15692

đúng là mình cũng tick vào factory set,thế ko tick vào đấy thì ko bị à :-? mà file để flash có mấy file ,6 hay 7 :| mình lâu ko flash chả nhớ có bao nhiêu file là đủ nữa :|
tuỳ theo FW của mỗi người làm bác ạ. em thấy bây giò thường là 6 hoặc 7 file. bác cứ down đủ những file trong topic cfw là đc. còn cái lỗi flash thì nhìu người bị lắm bác ạ. cũng chẳng biết nguyên nhân vì đâu nữa

bobobo1

anh thanhtunght ơi anh có thể cho em cái hiệu ứng bong bóng và hiệu ứng chuyển trang được ko

Delzie

Tùng ơi! Tớ down Core v60 with Rofs2 v52 làm theo lời hướng dẫn thì đổi tên Rofs2 thành "RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05" mà vẫn k Flash đc. :( Nó thông báo là load file lỗi :((

hinokakera

Chi mình xin mod khóa phím 1 chạm với.
Với ai biết làm thế nào để chỉ quét phim và ảnh trong Video giống như nhạc chỉ quét trong Music với.

kocan_emdemnay

Chi mình xin mod khóa phím 1 chạm với.
Với ai biết làm thế nào để chỉ quét phim và ảnh trong Video giống như nhạc chỉ quét trong Music với.
ko muốn quét ảnh hay video thì cho vào thư mục hidder là đc mà
mod khóa phím 1 chạm click here

Chỉnh sửa cuối:

kimthienlinh

Pản cho 5530 có bị lỗi gì kô m.n
mình dùng từ ngày đầu...quá tuyệt chưa bản nào qua được.thích nhất là dùng tai nghe Bt ko còn bị restart nữa-thử rất nhìu bản nhưng bản nào cũng bị lỗi này.bồ kết bản này nhất=D>

thephuong001

mình dùng từ ngày đầu...quá tuyệt chưa bản nào qua được.thích nhất là dùng tai nghe Bt ko còn bị restart nữa-thử rất nhìu bản nhưng bản nào cũng bị lỗi này.bồ kết bản này nhất=D>
ừm mình mới flash phát hiện lỗi khi kài handy taskman thì kô trượt khoá phím đc nữa.với lại pin yếu.pạn bi gjốg minh kô

manh056

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
ai bik lỗi này là gì không?tắt nguồn bật lên vẫn được?không hiểu

hoaiphiung

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
ai bik lỗi này là gì không?tắt nguồn bật lên vẫn được?không hiểu

gỡ PIN lắp vào mở lên bt

ThanhTungHT

Active Member

manh056

Đây nè: Click Cái này nhiều ng xin lắm rồi :))
Pass nếu có binh24 . Mà hay nhất là dùng cái MenuSwitch 2.0 Without Scroll Bar By Dan-Av ở # 1066,Cài vào nháy một cái rùi khởi động lại. Nháy 6 + Khởi động lại 6 lần là có 6 kiểu Menu đó :D Link dưới :
Tổng hợp Lại Các Mod Cũ Khó Tìm/Mod Mới,Hay Cho CFW C6 -> S60V5
uhm bạn cho lên trang 1 cho đỡ công post đi post lại mình cũng xin lần này là lần 2 mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.