• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

vpkado

hic sao ram mình lúc nào cũng 43-45m hết trơn.mình chỉ dùng thằng IMS thôi, có ai như mình không, mình dùng x6. nói chung ram cao tý nữa là ok, không còn gì để bàn :D

ThanhTungHT

Active Member
hic sao ram mình lúc nào cũng 43-45m hết trơn.mình chỉ dùng thằng IMS thôi, có ai như mình không, mình dùng x6. nói chung ram cao tý nữa là ok, không còn gì để bàn :D
Xoá cái App Memcheck đi bạn à :|

cfw

+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
cho mình hỏi sao giờ link mediafrie dơnload k dc vậy các bạn! load mãi cũng k vào dc!

LeKhangAn

bạn ơi,cho hỏi xóa memcheck đi làm gì vậy
phần mềm đó kiểm tra hệ thống máy đó bạn , nó luôn chạy ẩn nên rất hao pin
mà phần mềm đó không cần thiết lắm nên chủ toppic khuyên bạn xoá nó đi để tiết kiệm pin ấy mà

nhockfc

cho mình hỏi sao giờ link mediafrie dơnload k dc vậy các bạn! load mãi cũng k vào dc!
media đag nâng cấp, ai cũng bị vậy hết. chỉ còn cách chờ nó hoạt động lại thôi!

boy_online01

Cũng có thể ý anh ý là đừng quá quan trọng RAM cao làm gì :D, xoá đi để khỏi phải xem ram riếc làm gì cho khổ chứ Memcheck nó có chạy ẩn đâu.
Lại nhớ ngày trc hay JAF máy mình toàn để Memcheck ngoài hs, thỉnh thoảng dí phát, có lúc RAM >50 thì sướng, lúc RAM tầm ~ 40 giải phóng hết cỡ ko đc 5x là lại JAF lại =)). Giờ thì thôi rồi :D

vpkado

uhm. có lẻ bạn ấy khuyên mình đừng chú ý đến ram đó, chứ memchek đâu có chạy ẩn đâu mà tốn ram
bạn nào có mod này không Mod cột sóng luôn luôn 4G cho mình xin.tải hoài không được, link hư hết trơn. thank

ruby10

Bài như này mà mod đánh giá 4 stars thôi à, mình thấy fw đc chăm chút rất kĩ lưỡng từ thanh media đến các app trong fw, tuy ram ko cao nhưng máy chạy rất nhanh và mượt, khó có thể nói bản này 4stars đc, fải 5stars :D

vtbinh_vtbinh

Tình hình là rất tình hình ! Vtbinh đã test được 12h, cảm nhận là rất cảm nhận : very Good !
Thanks A Tùng đã có công mài phím cho ra fim que very good ! Thanks
Em đã dùng của bác Vũ, bác Duy Thanh ( từ bản Unique đến Deviant Final) , bác daugiang (chắc Giang đầu bò ), rồi bác Tùng từ Việt Nam i 01 =>04. Em thấy bác nào hết sức nhiệt tình nghiên cứu, miệt mài dọc phím để cho ra những cfw tốt => bác nào cũng..khùng...xí..lộn chính tả...khủng mới đúng.
Mỗi bác đều có cái hay riêng khiến em không ngừng phách và vọc fw của các bác. Như giang hồ đồng đạo đẽ phán : bác Tùng thì trâu Ram, pin bò. Bác Vũ thì mượt mà nhẹ nhàng tình cảm. Bác Thanh thị nhanh nhẹn, len lỏi vào giao điểm giữa hai bác, mượt mà pin hơi nghé. Bác Giang và các bác khác em đang ..mới test nên chưa có gì nhận xét.
Quả thật, mỗi bác đều có hay riêng phù hợp với nhu cầu sở thích của mỗi anh em, mỗi thời kỳ ( sáng em phách bác Tùng cho khỏe pin, trâu ram, trưa phách bác Thanh cho thanh lọc cơ thể ko lo bị nóng, tối về phách bác Vũ cho mượt mà ngủ khoẻ, đêm về mân mê bác Giang,..để tỉ tê khám phá ).
Nói tóm lại là thế này nhá, em xin thay mặt toàn thể anh em, bà con cô bác phách phim que, xin chân thành cảm ơn bác Tùng nói riêng và các bác Thanh, Vũ, Giang đầu bò, sangbenh...đã tạo ra các cfw tốt cho anh em phá máy, nhiệt tình góp công xây dựng diễn đàn PDAV ngày càng phát triển. Chúc các bác luôn vui khỏe, trẻ đẹp, lao động tốt và học tập tốt.
Chúc diễn đàn PDAViet ngày càng phát triển và văn mình sạch đẹp !
Thanh Bình

tangbalan

bản dành cho 5800 bị lỗi 6 trang kí tự rồi pro ơi,nó thiếu mất dấu "~" và trang kí tự thứ 4 nó có 1 dấu không hiển thị icon.

Status
Không mở trả lời sau này.