• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NTiolanDatluu

ủa nhìn khác với bản test tôi JAF hôm qua T nhỉ, đang dùng bản test thấy ổn lắm! :D , làm them Tap Unlock đi T! :D

ThanhTungHT

Active Member
ủa nhìn khác với bản test tôi JAF hôm qua T nhỉ, đang dùng bản test thấy ổn lắm! :D , làm them Tap Unlock đi T! :D

Bản kia là Icon N9 biến dị :D Bản này mới là Icon N9 nè :p

p/s: Đang Up cho 5530,tại cái Font mà lỡ cả thời gian Up ^^

vietst93_no1

có trình duyệt web mới k Tùng. Như 58 v60 ấy. Up bản 5230 icon n8 swype nhé. Có mình test.

ThanhTungHT

Active Member
nhìn cũng đẹp mà, thay mod sóng 3,5G bằng cái mod mới kia nhìn cũng hay hay! :D

Test bản mới đê... Bản Test tui vứt đi rồi :D :)) Đùa đấy.Bản này mượt hơn bản Test :)

;;);;)bản update này là V52 hay V60 vậy pro , nhìn đẹp quá =D>=D>

Bạn Flash ở Core V52 thì là V52,Flash ở Core V60 là V60/ Chú ý khi flash đổi tên Rofs2 là đc :)

p/s: Bạn nào Up hộ link New Core mới cho 5800,X6,5530 hộ mình được ko?
Mình cảm ơn nhiều ^^

xuanbach123

Anh Tùng cho em xin 2 mod này được k
+ Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.

cảm ơn anh trước.

ThanhTungHT

Active Member
Anh Tùng cho em xin 2 mod này được k
+ Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.

cảm ơn anh trước.

Hiện tại Mình ko có Mod ấy,đang ngoài quán Net mà bạn :)

ThanhTungHT

Active Member
một tý em up cái font mới edit cho mấy anh thử coi dc ko.thấy mấy anh đòi font khác hoài

Ừm.Tại ko biết cách Edit mà :) Em Up rồi a e Test xem ;;)
Sao bản em có 1 Font ? Font ấy có hỗ trợ 6 trang ký tự ko e?

Dragon459

Manager
Chúc chủ thớt đắt hàng.=D>
tuần tới có thời gian nhất định sẽ flash bản này của chủ thớt để cảm nhận xem sao.
mà chủ thớt test cái mod xoay 3 chiều chưa???

ThanhTungHT

Active Member
Chúc chủ thớt đắt hàng.=D>
tuần tới có thời gian nhất định sẽ flash bản này của chủ thớt để cảm nhận xem sao.
mà chủ thớt test cái mod xoay 3 chiều chưa???

Mod xoay 3 chiều,mình chưa có bạn à.Bạn share Mod ấy đi ^^

Dragon459

Manager
Mod xoay 3 chiều,mình chưa có bạn à.Bạn share Mod ấy đi ^^
ủa.bên DM đó.Tùng thử test coi sao.hôm trước thấy có mod đó,chỉ xem qua qua,k biết có dùng được cho cfw n97 k nữa.thấy có video trên điện thoại C6-nhưng chạy cfw nào thì k rõ.dạo này mình bận quá chả có thời gian động chạm nhiều tới điện thoại nữa.lâu nay thấy mỗi mod đó là hay nhất

ThanhTungHT

Active Member
ủa.bên DM đó.Tùng thử test coi sao.hôm trước thấy có mod đó,chỉ xem qua qua,k biết có dùng được cho cfw n97 k nữa.thấy có video trên điện thoại C6-nhưng chạy cfw nào thì k rõ.dạo này mình bận quá chả có thời gian động chạm nhiều tới điện thoại nữa.lâu nay thấy mỗi mod đó là hay nhất

Ừm,để tối mình tra bên đó xem :-?? Hôm nay hơi mệt :D

cqk19s

bác nào Flash rồi test hộ em duyệt Web bằng O-mini có còn bị văng không
máy em 5230
Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.