• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
thấy ngạc nhiên vì CFW đúng như ông nói rất tâm huyết và thấy tỷ mĩ lắm ! xài rất tốt
Thích câu "rất tâm huyết" . Nếu thấy lỗi ở chỉnh sáng thì có thể Up cái Mod Fix ấy lên cho a e 58k với =D>

tranconghd89

mình vừa test qua bản 04 nhận xét đây quả là 1 bản CFW tốt và thấy ngạc nhiên ! tuy nhiên mình phải fix 1 cái là độ sáng màn hình, vì nó của 523x ko hợp vs 5800 ko tự điều chỉnh sáng đc :D
đúng vậy . em cũng thấy khi ra nắng nó không tự diều chỉnh độ sáng. bác cho e mod điều chỉnh đó với...

ThanhTungHT

Active Member
đúng vậy . em cũng thấy khi ra nắng nó không tự diều chỉnh độ sáng. bác cho e mod điều chỉnh đó với...
58k có tác dụng này à? :-/ a tưởng như 523x chứ. Cái file StaticFeatures.dll đã loại bỏ tự điều chỉnh độ sáng đi rồi !

ntcuong266

bạn xóa 2 mục 200039f0200157FB trong skinimport
sau đó Mở file private\10202BE9\101F876F.txt và tìm đến dòng 0x14. Sửa dãy ký tự trong dấu ngoặc kép thành 200039ef
Bạn có thể nói rõ hơn được k? Mình chưa hiểu lắm. Thanks bạn nhiều.!!!

LeKhangAn

ửa màn hình liền ko tối xuống rồi mới tắt rồi muốn sáng phải nhấn nút home nhiều khi đang chạy soft nào đó là văng ra nào home
Bạn dùng mod bật sáng đèn xanh khi sac pin sẽ hết lỗi này đó bạn ,mấy bản 02-03-04 của bác tùng mình wuan mod đó vào thì nó trở lại bt không tắt hẳn khi màng hình mờ đi
mờ thêm được 1 cái bật đèn báo khi sac pin nữa Vui nhá bác

binghu2901

tùng ơi ? sao tớ flash xong thì camera ko lên đc ở chế độ chụp hình..
còn chế độ video thì lên đc
...nhá máy tớ gọi lại cho
0989917898 thanh

socloc20

a có mod lim dim với xoay spiwe cho bản này ko a cho 5530
nhìn qua thấy ko ai giúp nên mình trả lời giùm luôn, bạn tìm bản c6v40 đầu tiên của thanhtunght, bung rofs2 ra lấy 10282bc4 trong private cho vào fw
Mod lim dim bạn nên pm Duy Thanh

Giờ ko xài S60v5 nữa cũng chẳng tét bản này dc :(
tùng ơi ? sao tớ flash xong thì camera ko lên đc ở chế độ chụp hình..
còn chế độ video thì lên đc
...nhá máy tớ gọi lại cho
0989917898 thanh

Format thẻ nhớ rồi flash lại, mấy người ko tick vào factory set hay bị cái này lắm

x4kio

Ai cho mìh hỏi 1 tí ,bản này ,mìh bỏ mod icon N8 vô ,có ảnh hửog jì đến mod belle k vậy :D

hungthien9394

Anh Tùng ơi, mod dùm em font android đi, em flash nó ko hiển thị mấy cái nút phía dưới (belle á). Em ghiền cái font đó lắm :(

bangphivan

Cái dữ liệu Ovi Map cho vào đâu vậy bạn! Trước giờ xài Google map nên k biết !

haohmaru87

Anh Tùng ơi, mod dùm em font android đi, em flash nó ko hiển thị mấy cái nút phía dưới (belle á). Em ghiền cái font đó lắm :(
#2 a Tung co Up Font Android của sangbenh rồi đấy ,font đó đầy đủ luôn rồi đấy !!!!!!

manh056

sao bản này cai ovimap tim vị trí hơi chậm.tôi ở cùng nơi mà bản của pac hoa tim dc còn bản của bạn thì không.a mấy cái icon ở menu ko xoá đươc hả bạn như cái bản đồ í.mà bạn có mod 4x4 và 2x6 hok cho mình với

tranconghd89

sao bản này cai ovimap tim vị trí hơi chậm.tôi ở cùng nơi mà bản của pac hoa tim dc còn bản của bạn thì không.a mấy cái icon ở menu ko xoá đươc hả bạn như cái bản đồ í.mà bạn có mod 4x4 và 2x6 hok cho mình với
của em dùng 5800 vẫn thấy binh thường mà
chắc bác dùng 5233 hả? . menu 4x4 và 2x6 đây bác

Status
Không mở trả lời sau này.