• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bomdaigai

Tôi bản bạn Next đi mà vẫn chưa hiểu à ! @@

UC Brown thì bạn vào trang chủ của nó để Down về cài đặt nhé ! Mình đang dùng bản VH trên trang chủ của nó ! Theme thì có thể tùy ý thêm vào hoặc xóa đi. Mình Mod bàn phím gốc ,nên muốn Mod thêm bàn phím mới có thể tham khảo bài viết này :[TUTORIAL] MOD LANDSCAPE MENU ĐƠN GIẢN NHẤT CHO CFW N97(MINI)/C6 (STEP - BY - STEP)

Cái Mod view đấy,bên tổng hợp Mod của Bún có thì phải,cái bạn Coment bằng tiếng Anh đó ;;)

Chép đè đc bạn nhé,nhưng mất đi đồng hồ s^3 :D
chép đè vào bi lỗi camera va không vào đươc connect mânger đâu

bomdaigai

thôi! em dùng bản này ok rui. cho mod đó vào không xoá được nhạc.chán. bác co CFW finnal không vậy

ThanhTungHT

Active Member
thôi! em dùng bản này ok rui. cho mod đó vào không xoá được nhạc.chán. bác co CFW finnal không vậy
Ừm,tại Mình dùng Mod nghe nhạc khác trình mặc định của N97 mn nên mới thế,lỗi cái nào,xóa cái đấy là đc :| .

0902123007

ai pro chỉ em cak bỏ mod auto rompatcher mà hok cần flash hôk chỉ em với giờ flash lại ngại quá hic

bomdaigai

Ừm,tại Mình dùng Mod nghe nhạc khác trình mặc định của N97 mn nên mới thế,lỗi cái nào,xóa cái đấy là đc :| .
bản này nghe nhạc nhẹ thì tuyệt.nhưng nhạc sàn không bốc lắm.it bass wa. ai co mod tang bas chỉ em với

0902123007

Bản này đã tích hợp Auto Rompatcher !
anh ơi em flash vào nó hôk hiện rompatcher mà nó lại la HAck nhưng kick vào thì hôk đc lúc em dùng clean thi no báo phai open all app nhưng em hôk bit làm thế nào anh chỉ em với

ThanhTungHT

Active Member
anh ơi em flash vào nó hôk hiện rompatcher mà nó lại la HAck nhưng kick vào thì hôk đc lúc em dùng clean thi no báo phai open all app nhưng em hôk bit làm thế nào anh chỉ em với
Vậy thì bạn Flash bản khác rồi nhé ! Bản này hiện ICon là ROMPatcher+ :|

barracuda

+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
cho mình xin hình minh họa của 2 font này đc ko :p font nào đẹp hơn ạ :D font trong FW kia là font gốc :-??

Hikira

bản này sao nhắn tin tốn tài nguyên quá bạn ơi,nhắn tin ko bỏ dấu thì đc 160kt còn nếu bỏ dấu â á à thì còn có 70kt
mấy bản cook kia mình bỏ dấu â á à cũng đc 160kt
bạn biết cách fix vấn đề này ko?

tuansk

Cai nay k cai duoc font = fontrouterman.khj doi font thj bi loi lun..Tuy cho= "-", Quay lai = "$"..tom lai la k dc.
Co cach nao doi font thanh font Blackchancery do.
Dt t la 5230.moi flash hoi chjeu.jup voi.

haohmaru87

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!