• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

huyhieu901

Flash đến lúc nào có 2 chữ Done Done mới đc bạn nhé ! Nếu báo lỗi,có thể thử bản JAF Win 7 :|

ko hiểu sao mình làm nó chỉ hiện 1 chữ done nhưg khj khởi động lạj máy thìvẫn chạy tốt Tung ah

tuansk

mình cũng đang xài font BlackChane nhưng chưa fix hết lỗi nên chưa jám post lên cho mọi người xài. Hiện chỉ có lỗi font trog rompatcher nếu bạn mún thì mình sẽ post lên cho bạn xài

cai truc tiep tren dt hay phai jaf lai...b cu post len cho t dj.thanks..thjck moj font do.

huyhieu901

cai truc tiep tren dt hay phai jaf lai...b cu post len cho t dj.thanks..thjck moj font do.
uhm có j mình trưa nay học về mình post lên cho bạn cài bằng FontRounter man nha. Mình cũg thik xài font này nhưg chưa có thời jan post lỗi nên bạn xài tạm nha

tuansk

uhm có j mình trưa nay học về mình post lên cho bạn cài bằng FontRounter man nha. Mình cũg thik xài font này nhưg chưa có thời jan post lỗi nên bạn xài tạm nha

cu post len..khj nao fix xong thj post tip..xai tam cung dc.

evanescense1710

các bạn đang dùng cái nào đấy , mình d0wn hết cả 3 cái này về rồi nhưng chưa jar ..mình hỏi xem bản nào đẹp nhất đê flasht cái nhỉ . hee
Anna Swype
Anna Tap
Anna Non

boyngugat0it

các bạn đang dùng cái nào đấy , mình d0wn hết cả 3 cái này về rồi nhưng chưa jar ..mình hỏi xem bản nào đẹp nhất đê flasht cái nhỉ . hee
Anna Swype
Anna Tap
Anna Non

Bạn dùng cái Anna Swype ấy, nó có trượt mở phím kiểu Iphone màu đỏ khá đẹp

Bản này làm mình hem thể vào mail được bởi vì pass mình có kí tự $ mà mình không thể tìm được ở đâu trong 6 trang kí tự, híc

evanescense1710

Bạn dùng cái Anna Swype ấy, nó có trượt mở phím kiểu Iphone màu đỏ khá đẹp

Bản này làm mình hem thể vào mail được bởi vì pass mình có kí tự $ mà mình không thể tìm được ở đâu trong 6 trang kí tự, híc
thế hả ,, minh đang flash nè , mấy bản truóc dung của ThanhTungHT thấy ngon lắm , thánks

LeKhangAn

ko hiểu sao mình làm nó chỉ hiện 1 chữ done nhưg khj khởi động lạj máy thìvẫn chạy tốt Tung ah

lỗi này bình thường bạn à , do trong lúc flash mạng chập chờn không kết nối được máy chủ nokia. nó báo như thế chỉ cần bấm bật nguồn trên điện thoại là máy tự khởi động lại
ý Lưu : lần sau bạn nên chọn thời điểm khác không nên chọn lúc cao điểm để flash bản Cfw này , mình từng bị như thế nokia care po tay đấy nhưng cũng cứu được.
hoặc bạn nào gặp lỗi như thế và trắng màng hình , nên flash ! không có thẻ nhớ < sau đó gắn thẻ nhớ vào flash lại lần nữa la ok

tranconghd89

em cũng mới bắt đầu tìm hiểu về mấy cái này nên ko có rành lắm ,anh hỏi thế em thua @@"
thế làm sao chuyển bộ nhớ chụp ảnh ưa thẻ nhớ đc thế anh ?
èo.... camera -> tuỳ chọn( là ký tự 3 cái gạch đấy) -> cài đặt -> bộ nhớ đang dùng....bạn chọn là thẻ nhớ là được

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

chỉ mình cách đổi tên rofs2 cho x6 với. Mà sao nó chỉ co 62mb vậy bạn?
x6 thì cần gì đổi tên bạn. cứ down về rùi jaf thui
lỗi này bình thường bạn à , do trong lúc flash mạng chập chờn không kết nối được máy chủ nokia. nó báo như thế chỉ cần bấm bật nguồn trên điện thoại là máy tự khởi động lại
ý Lưu : lần sau bạn nên chọn thời điểm khác không nên chọn lúc cao điểm để flash bản Cfw này , mình từng bị như thế nokia care po tay đấy nhưng cũng cứu được.
hoặc bạn nào gặp lỗi như thế và trắng màng hình , nên flash ! không có thẻ nhớ < sau đó gắn thẻ nhớ vào flash lại lần nữa la ok
ơ... em tưởng jaf thì không liên quan gì đến mạng chứ. máy lap em không có mạng vẫn jaf bình thường , chẳng sao cả???

Chỉnh sửa cuối:

LeKhangAn

x6 thì cần gì đổi tên bạn. cứ down về rùi jaf thui

ơ... em tưởng jaf thì không liên quan gì đến mạn chứ. máy lap em không có mạng vẫn jaf bình thường , chẳng sao cả???
cũng chả biết rõ nguyên nhân xuất phát từ đâu , vì mình không có máy PC toàn flash ở tiệm net
có lẽ mình nhầm sr bác

hunter_dimond

No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

Có ai biết lỗi này la gì không ??
Giúp e với các a ơi !!!

Mình cũng bị giống z....nhưng mà lấy pin ra rồi lắp vô lại mở nguồn lên xài bình thường...ko có vấn đề j @@

huuhuynh89

có ai bị như tôi không nhỉ? chụp ảnh xong xóa cái ảnh đó > nó vẫn hiện cái ảnh ý ở hình ảnh . xong khởi động lại thì nó hiện lên mấy cái ảnh nhưng mà bị gãy làm 2 ra ý. thế là bị sao nhỉ? có ai giúp cái với

Status
Không mở trả lời sau này.