• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

obxrose

Cho mình hỏi chép rofs2 này với bộ core của FW gốc v40 của 5530 có JAF đc ko vậy, thanks:)

NTiolanDatluu

Cho mình hỏi chép rofs2 này với bộ core của FW gốc v40 của 5530 có JAF đc ko vậy, thanks:)

RM-504_40.0.003_New Core by Binh24.Fix: Link Down Link Mediafire Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 là Flash đc.

P/S: kéo lên #1 download New Core RM-504_40.0.003 by Binh24 nhé! GOOD LUCK :D

coc3k

Member
cho mình hỏi tí mình sớt từ khóa mpx thì có 3 file mpx.r01, mpx.r96, mpx.exe thì mình xóa cái nào bạn. thank bạn

ThanhTungHT

Active Member
cho mình hỏi tí mình sớt từ khóa mpx thì có 3 file mpx.r01, mpx.r96, mpx.exe thì mình xóa cái nào bạn. thank bạn
Nếu dùng Mod của nhockfc thì ko phải xoá gì cả nhé :|

tùng có thể mod hs 3 màn hình như video của binh24 đc k?:

http://duybinh24.blogspot.com/2011/03/symbian3-on-nokia-5800.html

xin mod đừng chém vì đưa link # vì trong 4rum k có video này và sợ down về up lên thì tùng k tin link mình sạch nên đưa link trực tiếp chắc ăn hơn!

Bạn so sánh xem :| Giống nhau hết rồi đấy !

toanphat

tùng ơi mình dùng fontcreator để edit font
cho mình hỏi là cái chử phía trên mổi ký tự có wan trọng k? có cần thiết k hay để trống cũng đc?
vd: uni2825, uni2826, anuktadeva, aanuktadeva, inuktadeva,.....

toanphat

Bạn so sánh xem :| Giống nhau hết rồi đấy !
trong video mình thấy nút ở giữa ngoài HS có 3 chấm ở giữa và bấm vào thì chuyển trang ngoài HS, nghĩa là ngoài HS có tới 3 trang lận, còn bản của Tùng thì chỉ có 1 thôi! Tùng nhìn kỹ video lại xem!

caobang200

đúng là có 3HS,nhưng nếu vuốt thì ngon hơn,chọt chọt vào mấy chấm^^ dù sao đợi bác binh24 làm song mod đó thì cũng tuyệt lắm rùi ( quan trọng là RAM tốn ko thui !)!
trong video mình thấy nút ở giữa ngoài HS có 3 chấm ở giữa và bấm vào thì chuyển trang ngoài HS, nghĩa là ngoài HS có tới 3 trang lận, còn bản của Tùng thì chỉ có 1 thôi! Tùng nhìn kỹ video lại xem!

xuanbach123

mình dùng nhiều cfw rùi nhưng trưa cái nào có 3 hs cả cái mod này hình như trưa có thì phải.

xmenhathanh199x

CFW 04

lâu lâu không vào đã thấy hàng mới rùi. nhìn phê wá chỉ tiếc các còn tí lỗi font với mấy cái linh tinh. atung fix nhanh nha. e đang mong quả 04 này đây ( có chút bí mật riêng không nói được). thanks !

Chỉnh sửa cuối:

toanphat

đúng là có 3HS,nhưng nếu vuốt thì ngon hơn,chọt chọt vào mấy chấm^^ dù sao đợi bác binh24 làm song mod đó thì cũng tuyệt lắm rùi ( quan trọng là RAM tốn ko thui !)!

đúng là vuốt thì hay hơn rồi! but h chưa có 3HS để chọt nữa huốn chi vuốt! :-? còn bản của tùng thì vuốt sẽ ẩn/hiện widget HS thôi!

obxrose

Bạn ơi cho mình xin MOD khi máy tắt đèn thì chỉ cần vuốt màn hình là sáng màn hình đc ko, bản này phải bấm menu nên hơi bất tiện, của mình là 5530 nên phím cảm ứng hơi kho bấm, thanks bạn nhiều:)

lukesir

Nếu dùng Mod của nhockfc thì ko phải xoá gì cả nhé :|
Bác Tung ơi. Em dung mod cua Nhockfc nhưng không xóa "mpx" thi Delete Nhạc bị out ngay. Mà xóa "mpx" đi rồi thì không full được Belle trong phần sửa tên bài hát. Có ai bị giống mình không ? Mong Tùng giải thích giúp với !!!!!!!!!!!!!!!!

trankienthuc

không cài QT được Tùng ơi. mình cài bản 4.7.3 in E
nó báo EWI orror 0 E:\private\10202d56\import\packages\20013851\backup registration.xml
mình vào E:\private xóa lun folder 10202d56 rồi mà củng không được
mình đang sử dung FW của tùng. không chỉnh sửa gì hết
mong được giúp đỡ

tuan_anh_pro

a ơi cho e hỏi? em xài 5230 lúc trước xài bản v21.0.004 thì khi chơi giả lập gba vẫn bấm kết hợp được 2 nút.ví dụ như game mario car vừa giử nút gọi vừa điều khiển cảm ứng được nhưng up bản của a lên rồi lại không làm được.a có thể giúp e chỉnh lại không? bản a chỉ chỉnh lại như vậy nữa thì tuyệt.
a tùng koi giùm e cái này với ạ.e thanks a nhìu.

Status
Không mở trả lời sau này.