• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

zcxsad

:) rất good! mình dùng tất cả các bản cho x6 trong pda oy cuối cùng vẫn quay lại bản này :)

saker1990

Cài vào x6 máy bị đơ hoài, 1 số chương trình không thể cài, danh bạ không đồng bộ ....
phải gỡ ngay bản này ra ;;)

mình dùng thấy bình thường mà. bản này được cái ram cao thật :) (x6)

missthuha

hi anh tùng way lại ùi....
em đang dùng bản 05 nek đc khá lâu ùi nhưng có một số vấn đề nhỏ do lúk em flash có 6file???hix hok bít có thiếu xót j hok anh?em đang dùng bản tap to lock và khi cài pass mà khoá máy là hết mở vì hok thấy chỗ nhập pass ở đâu thấy mỗi cái khoá to đùng hic.với lại khi chuyển giữ các pm với nhau thỉnh thoảng vẫn lag anh àk..
còn về các cái khãk em thấy rất tốt...đã 3hum em bận đám cưới bạn chưa sạk bin nhưng vẫn còn 2cụk hi nghe nhạc cũng hok nhiu.nghe gọi và nt wá trời hi lúk nào cũng on các pm như ndesk.safe.jastakman.isms.bàn fím edu và lướt wed 3g=operamini hi anh tùng àk anh fix lại sem nhé em dùng 5230

LeKhangAn

E cũng thắc mắc như vậy mà k biết hỏi ai :'(
Đã là quá khứ thì đừng nên nhắc lại các bác , nhìn vào thực tế hiện tại thui
Bản này coá lỗi ji hok để bác Tùng fix lỗi cho hoàn hảo nè

nguyenhung15692

Sao ram khi khởi động của mình lúc nào cũng chỉ có khoảng 30mb trở lại là thế nào nhỉ? mình chỉ chạy ẩn vài app nhẹ thôi. Với lại pin cũng không trâu như giới thiệu. Ai đã từng test CFW cho n5230 mà thấy bản nào pin trâu thì share cho mình với nhé.

làm theo đúng hướng dẫn đi bạn. lúc đầu mình jaf xong cũng đc 40m thôi. đợi một lúc khởi động lại là 65m đều. cài một số app chạy ẩn bây giờ khởi động là 55m. chạy ổn địng luôn trên 4x :D

nguyenhung15692

topic đã đc mở lại rồi ah zậy mình xin post bản edit cho 5233 ở đây nha:D
bản này mình đã fix một số lỗi nhỏ cho cfw hoàn thiện hơn tý nhưng có một lỗi ở camera là khi chọn chế độ người dùng xác định thì vẫn còn lỗi ae nào fix đc thì bày mình luôn với. thank trước:D
mình đã xóa hết các tàn dư còn sót + 1 số ứng dụng không cần thiết và thêm vào ứng dụng Adobe Reader + Quick Office + PhotoBrowser
mình đã thay đổi bàn phím full qwerty
chú ý: các bạn jaf phải dùng core của mình luôn nha
core: http://www.mediafire.com/?pzllgqu5li3ys7c
rofs2: http://www.mediafire.com/?zxc1c4jbal88hrs
bạn ơi làm thế nào cho quickoffice với adobe reader full vào thế. chỉ mình với

CucMui

Ai đó làm ơn chỉ dùm cái pass, binh24 và Binh24 đều vẫn không được

CucMui

được rồi, thank bạn, mình không có xem mấy trang trước, mà post #1 cũng không để nữa

Status
Không mở trả lời sau này.