• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

vuongcoc001

Qua 1 thời gian dùng bản này, theo t thì bản này có ưu điểm là cảm ứng khá mượt hơn so với nhiều bản cfw khác :)
Nhưng ram thì hơi thấp, tụt nhanh kinh khủng :) (mình từng dùng cfw của Atam bên symvn ram lúc nào cũng 50mb)
còn cái camera theo chủ quan của mình thì k thật nét lắm :-s ( so với các bản trước mình dùng)

nguyenhung15692

Office nhưng không có QuickOffice

mod quickoffice và adobe PDF full mình cho vào đc mà. nằm trong thư mục office đấy

Ai có bản Dzmusickey nào dùng đc cả phím xan đỏ trong CFW này cho mình xin với
À mà cái image print với image editor trong FW có chức năng gì nhỉ. xoá nó có ảnh hưởng gì không các bác :D

hjhdahjdo

bản này cảm ứng và hiệu năng của máy rất tốt, nge nhạc fê fê....nhưg cái camera nó.......cùi qá! Xấu hơn bản gốc!

foreverthuy

Qua 1 thời gian dùng bản này, theo t thì bản này có ưu điểm là cảm ứng khá mượt hơn so với nhiều bản cfw khác :)
Nhưng ram thì hơi thấp, tụt nhanh kinh khủng :) (mình từng dùng cfw của Atam bên symvn ram lúc nào cũng 50mb)
còn cái camera theo chủ quan của mình thì k thật nét lắm :-s ( so với các bản trước mình dùng)
Mình cũng chung cảm nhận với bạn, đã làm theo hướng dẫn mấy lần nhưng ram vẫn chán quá. Hiện tại đang là 15mb thì chẳng dùng được gì( không hiểu tại sao):-?? Pin cũng không được trâu như giới thiệu. Ai biết cách xóa rung khi nhận cũng như kết thúc cuộc gọi thì hướng dẫn mình với nhé. Rất khó chịu vì mod này:(

foreverthuy

Bạn Đao về rùi bung R2 ra xóa theo mod này là ok ;;) ;;)
Trời! mod này là mod nào? tên nó là gì? không biết thì mới hỏi mà trả lời thế thì ngang đánh đố nhau rồi! Ai hướng dẫn mình với nhé, trong tối hôm nay càng tốt vì mình muốn flash luôn. Chưa xong ngủ không ngon. hehe

datvietdatviet

Trời! mod này là mod nào? tên nó là gì? không biết thì mới hỏi mà trả lời thế thì ngang đánh đố nhau rồi! Ai hướng dẫn mình với nhé, trong tối hôm nay càng tốt vì mình muốn flash luôn. Chưa xong ngủ không ngon. hehe

vào topic tông hợp mod ,app,patch cho cfw mà tim :D bạn có thể làm riêng cho mình 1 bản theo ý thích đó
ps : pin dc lâu hay ko là do pin ,do máy vào do ng dùng chứ chẳng liên wan j tớj mấy bản cfw này cả (cá nhân) mình dùng fw gốc lẫn cfw pin = nhau ⡒

missthuha

có link down đó bạn....
trướk khi tráck fải tì chứ hihi...link là 2cái.. ;;)
p.s chả hiểu sao miss mua máy x1 lấy cụk pin 1400 wa nó lại trâu dữ hihi

coc3k

Member
Ai có bản Dzmusickey nào dùng đc cả phím xan đỏ trong CFW này cho mình xin với
À mà cái image print với image editor trong FW có chức năng gì nhỉ. xoá nó có ảnh hưởng gì không các bác :D
cái Dzmusickey bạn có thể xem tại topic nguyenviethoa. cái image print là in ảnh ra không ai xài đâu xóa đi bạn còn image editor là sửa ảnh nên để lại

xung

bác ơi. fw cho 5800. mọi thứ điều tốt .nhưng ovi map không định vị được. vietmap thì ko điều chỉnh được mục hệ thống. thanks thớt chủ nhé. mong bác fix sớm

biendt

như này là lỗi gì vậy mọi người ơi
,

Status
Không mở trả lời sau này.