• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
lâu lắm mới vào diễn đàn Sym! vẫn nhiều người tâm huyết với Sym quá nhỉ! con 523x của mình vứt xó lâu rồi! giờ thử xem thế nào đã!
Vần còn người dùng thì vẫn còn người tâm huyết chứ e ;;) Mà số lượng dùng Sym ở VN mình cũng số lượng Khá,vì nước mình còn nghèo mà ;;)

bomdaigai

Vần còn người dùng thì vẫn còn người tâm huyết chứ e ;;) Mà số lượng dùng Sym ở VN mình cũng số lượng Khá,vì nước mình còn nghèo mà ;;)
hiếm người như bác lắm! em đang tập tành dùng blackberry! nhưng vẫn ủng hộ các bác thôi! hình như con dt của em đang dùng vn-04 thì phải! bản này là bản fix của bản kia hả bác!

ThanhTungHT

Active Member
hiếm người như bác lắm! em đang tập tành dùng blackberry! nhưng vẫn ủng hộ các bác thôi! hình như con dt của em đang dùng vn-04 thì phải! bản này là bản fix của bản kia hả bác!
Bản này là bản mới rồi ;;) Bản ấy Modd Belle lỗi nhiều quá nên cho nó nghỉ hưu non >:)

huankb

Vừa phát hiện ra một lỗi nữa, đó là phần độ sáng màn hình khi chỉnh độ sáng xuống thấp rồi khoá máy và mở lại thì độ sáng lại như ban đầu, không thể chỉnh theo ý mình được. Nhân tiện hỏi anh Tùng mod quy định độ sáng màn hình nằm ở đâu vậy

ThanhTungHT

Active Member
chơi với cái j thế=))
chắc quất mod belle của nhoc vào là ok thôi! em vẫn khoái mod belle anh ak :))
mà cái mod không căn giữa là file j ấy nhỉ! em wen rồi!
Trọn bộ Ko Căn giữa đây : http://www.mediafire.com/?75wbty4h871fq8e
Vừa phát hiện ra một lỗi nữa, đó là phần độ sáng màn hình khi chỉnh độ sáng xuống thấp rồi khoá máy và mở lại thì độ sáng lại như ban đầu, không thể chỉnh theo ý mình được. Nhân tiện hỏi anh Tùng mod quy định độ sáng màn hình nằm ở đâu vậy
Do 523x ko có cảm biến ánh sáng nên mới bị thế đấy bạn :-? File StaticFeatures.dll
Mà máy 5233 của mình vẫn bình thường mà :-/

shkhlm

chơi với cái j thế=))

chắc quất mod belle của nhoc vào là ok thôi! em vẫn khoái mod belle anh ak :))
mà cái mod không căn giữa là file j ấy nhỉ! em wen rồi!

bạn thật là nguy hiểm :O

kenls

Hiện tại có 48 người xem chủ đề này (31 thành viên và 17 khách)

Chủ đề vẫn nóng bỏng =D>

Tùng cho xin cái mod tắt cảnh báo từ ứng dụng đi. Cho vào bộ sưu tập

Mà tối có rảnh thì vào Y!M hướng dẫn e cái vụ thay icon trên thanh mediabar nha

ThanhTungHT

Active Member

Chủ đề vẫn nóng bỏng =D>

Bên Topic Mod của diễn đàn mình có hết nhé,chịu khó đọc 1 tý đi ;;)

nhockfc

Vậy có cách nào khắc phục không anh

thay file đó là hết

Chủ đề vẫn nóng bỏng =D>

tắt cảnh báo ứng dụng, tắt cảnh báo java
p/s: lâu lắm box FW mới lại hót thế nài ;))

PowerOfNine

Đợi mãi từ hồi Tết đến giờ! Finally...>:)>:) Thak ATùng nhìu nhá! Mong nhiều sp mới trong tương lai của anh!=D>

saker1990

tôi thấy cái ảnh này không có âm lịch :(

Status
Không mở trả lời sau này.