• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 [30.0.003] by Hoàng Huy(cập nhật V2)

manhtinaelf

uah. thx bạn. mình làm ko wan trọng là ram nhìu hay ít, mà wan trọng là máy chạy mượt
Mình thik mấy cái hiệu ứng C6 mà các bản khác có vẻ làm chậm máy nhiều :) mong bản của bạn dùng hiệu ứng mượt mà ... cũng hi vọng có nhiều cái mới để khám phá và đc tích hợp sẵn các pm cần thiết :D ... tin tưởng tay nghề bạn :D

bạn sieutocdo1994 test thử vs cook lại bản này đi :D : http://forum.pnht.pl/showthread.php...ll-mobile-of-mEnCFW-TEAM-)-5800.523x.5530.-x6
mình đã test r` và thấy tốc độ rất nhanh và mượt , vào các folder nhiều icon mà ko hề trễ tý nào ;;)

Bản này có vẻ pro và rất lí tưởng , muốn thử qua quá mà ko có cách nào download , đăng kí xong vẫn ko đc thấy link down " có bạn nào giúp mình 1 tiếng k ... tks nhiều lắm " ^^

sieutocdo1994

Mình thik mấy cái hiệu ứng C6 mà các bản khác có vẻ làm chậm máy nhiều :) mong bản của bạn dùng hiệu ứng mượt mà ... cũng hi vọng có nhiều cái mới để khám phá và đc tích hợp sẵn các pm cần thiết :D ... tin tưởng tay nghề bạn :D

Bản này có vẻ pro và rất lí tưởng , muốn thử qua quá mà ko có cách nào download , đăng kí xong vẫn ko đc thấy link down " có bạn nào giúp mình 1 tiếng k ... tks nhiều lắm " ^^

link bản men CFW của bạn đây http://www.mirrorcreator.com/files/1KGRFGGL/c6_x6_by_mEnCFW.7z_links
mình đang cố gắng cải thiện độ mượt cho bản cook, còn hiệu ứng thì rất cảm ơn hanhtinhtu_baby đã zúp fix, theo cảm nhận của mình thì mượt

nobjtadjxega

không có tv đâu bạn àh .bản này menu thành 4x4,có tv +phần backup dùng được nữa là ok,xóa bớt vài cái linh tinh đi nữa Siêu tốc độ nhỉ .mong chờ bản cook của bạn :D

sieutocdo1994

không có tv đâu bạn àh .bản này menu thành 4x4,có tv +phần backup dùng được nữa là ok,xóa bớt vài cái linh tinh đi nữa Siêu tốc độ nhỉ .mong chờ bản cook của bạn :D

Mình vừa fix xong bản của mình, tuy ram ko đ.c cao nhưng mình thấy độ mượt có vẻ ổn

26031990

mình cài cái v2 nhưng hình như không đủ các soft của bạn và cái hs không giống như của bạn,như vậy là sao?bạn có thể giúp mình không,chứ nhìn hình thấy dễ thương quá, vào themes thì bị văng ra mất tiu không sửa đc lun-

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

mình cài cái v2 nhưng hình như không đủ các soft của bạn và cái hs không giống như của bạn,như vậy là sao?bạn có thể giúp mình không,chứ nhìn hình thấy dễ thương quá, vào themes thì bị văng ra mất tiu không sửa đc lun-

chắc bạn flash bị lỗi rùi ak. Hình như trong file nén có wallpaper như hình ak. nếu ko có nói mình post cho

26031990

hình thì trong cái v1 nên mình k biết, mình chỉ flash cái v2 thôi, vào themes thì bị văng ra liền

q630666

C6 công nhận nhìu thứ hay thật. có thể tại chưa phải bản final nên còn vài thíu sót
Có 3 thứ : 1 là HS - 2 là hiệu ứng - 3 là cái bàn phím số. Ngoài ra tớ chẳng thấy gì hơn.
Có vài thứ ko đc.Đặc biệt là khi chạy ứng dụng thứ 2 trở lên.Cực chậm.
Theo tớ không phải do Cook thiếu sót.Mà là do không phải FW của nó nên nó ko đc chuẩn.

sieutocdo1994

Có 3 thứ : 1 là HS - 2 là hiệu ứng - 3 là cái bàn phím số. Ngoài ra tớ chẳng thấy gì hơn.
Có vài thứ ko đc.Đặc biệt là khi chạy ứng dụng thứ 2 trở lên.Cực chậm.
Theo tớ không phải do Cook thiếu sót.Mà là do không phải FW của nó nên nó ko đc chuẩn.

cố gắng hết sức :)) chừng nào fw C6 ổn định như X6 thì ra bản final là zừa