• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chào bà con cô bác !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hganhviet

Chào cả nhà !!!
Hic hic bà con dọn nhà qua đây mà không biết gì hết :(( . Tình cờ hôm nay ngồi nói chuyện với thằng bạn mới biết được PDAViet này :( . Thấy vài nick quen mà không biết có ai còn nhớ mình không vậy ta :D . Mấy bác MOD với MAN đừng thấy em spam mà xóa bài em tội nghiệp nha =))

PhamDung

Em nhớ anh này, nhưng chắc anh hông biết em đâu, lần trước có xem hình đám cưới, giờ có cubi rồi đóa à :D

Nhânh nhẩy, vẫn còn làm Net hả anh, làm ăn được không ?

Bete

Hihi. Em cũng nhớ anh mừ ^________________^
Cái avatar nhất định là baby của anh. Khi nào thì phấn đấu có bé thứ hai vậy anh Việt?

HuuTien

Chào 1 trong những người đã sáng lập MF :D.Có dịp nhất định phải làm vài ly với anh Việt mới được :D

hganhviet

hahaha vui thật vẫn còn có người nhớ mình :D . Nói vậy chứ những cái nick như PhamQuang , PhamDung, bete , HuuTien , Badkid , tinh_la_gi ..... và còn nhiêu nick nữa mình khó mà quên được ^_^
@PhamDung : Uh anh vẫn còn làm tiệm Net mà . Làm ăn vẫn bình thường thôi chả có gì mới mẻ cả .
@BeTe : 1 be' là anh muốn " Về thành dưỡng sức " rồi có bé thứ 2 chắc là về thành thiệt ah :D
@HuuTien : Cứ xuống Kien Giang rồi phone 1 phát đi là có mặt liền mà

BatKid

Super V.I.P
ôi chao, em còn nhớ admin thứ 1 của MF chớ :D hì hì hì, hem bit anh còn nhớ em kg :D

PhamQuang

Manager
Chào cả nhà !!!
Hic hic bà con dọn nhà qua đây mà không biết gì hết :(( . Tình cờ hôm nay ngồi nói chuyện với thằng bạn mới biết được PDAViet này :( . Thấy vài nick quen mà không biết có ai còn nhớ mình không vậy ta :D . Mấy bác MOD với MAN đừng thấy em spam mà xóa bài em tội nghiệp nha =))

Trời !!!

Ai có thể quên được những Nick như hganhviet, Minn,...
Vẫn không thể quên "nghiệp" phải không Việt?
Rảnh rỗi vào tham gia hỗ trợ cùng anh em nhé.

Chúc em và gia quyến mạnh khỏe, hạnh phúc !!!

tinh_la_gi

Administrator
Anh Việt vẩn còn nhớ níck em thì vui quá....Nhớ có lần anh hứa với em là khi đi off VL sẽ tham gia thế mà anh lại .... đáng phạt quá...lần đó em nói BK là anh không đi được anh có biết bk nói gì không????
Bán tin tức giá 20.000PV nhe
"Ông Việt sợ vợ lém, chị nhà hét 1 tiếng là cúp càng" .....
[không biết phải tình trạng chung hay không mà em đến của hàng BK thì thấy BK củng vậy]

Anh thấy tin này đáng giá 20.000 không !!

Khi nào đó phải off 1 cái anh Viêt ha ... lên kế hoạch luôn anh ơi .... mà qua tháng 5 rùi off nha anh..chứ đang thi túi bụi off 1 cái là póchiếu luôn !!!

B

Beelzebub

Guest
mấy bác cũng chơi VLTK hả :O sever nào vậy :D

HuuTien

hahaha vui thật ..............
@HuuTien : Cứ xuống Kien Giang rồi phone 1 phát đi là có mặt liền mà
Khi nào có dịp kéo nguyên bộ sậu xuống nhậu,khi đó đừng có mà "lặn" nha anh Viêt :D

hganhviet

Khi nào có dịp kéo nguyên bộ sậu xuống nhậu,khi đó đừng có mà "lặn" nha anh Viêt :D

Cứ xuống đi là biết có lặn hay không thôi mà :) ( àh có xuống thì phone nhé 0918 526 526 )

@Bác PhamQuang : Bác mà cho em vào em mà có lỡ spam thì đừng ban em nhé :D hic hic lúc này spam lên tay rồi topic dài 2 trang lận =))

@tinh_la_gi : Hic hic muốn có cái avatar đó cũng phải chùn chân mỏi gối chứ sung sướng gì nào :p

Status
Không mở trả lời sau này.