• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chào mừng ngày chiến thắng Điện Biên và Sinh nhật Bác - Miền Trung

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Off rồi ............................... hiện đang có 12 mem.... dang cử cafe sẽ up hình sau cho anh em thương thức.

Đồng chí "Sơn Đèn Đường" lần này rất uy tín!:)) Nói về quê là về ngay! Mình rất tiếc không tham dự với các Bạn được (Hôm nay phải trực)!!!:( Chúc mừng các Bạn có một buổi Off thật vui vẻ và ý nghĩa, nhớ chụp thật nhiều hình đưa lên đây nhé (Phải đính kèm tên)!!!;;)=D>=D>=D>

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đông vui quá , e và người yêu xin cám ơn các anh đã nhiệt tình mời nhưng mà không vô được :(( . Up hình lên cho e coi nha ! Hehe!

hunter

mấy bác thông cảm em buồn ngủ quá, chắc do ngày hôm nay nạp bia nhiều quá. hẹn mai up tiếp nhé

vuphong

sửa lại đi đồng chí Minh ơi ! hình họt gì mà không thấy cái nào thế !

Sonblack

Super V.I.P
Đã vào đến Sài Gòn! Cám ơn anh em miền Trung rất nhiều! Offline liên khúc đứt khúc à nha từ 9 giờ sáng đến 9 giờ tối, từ giọng trong trẻo đến khàn cả cổ thì chỉ có miền Trung à!

Cám ơn rất nhiều! Rất vui!

hunter

Anh em thông cảm nhé

Hôm qua nạp "cọp" để tìm con BMW nhiều quá nên tối về "đứ đừ" mắt nhắm mắt mở nên ko kịp chú thích gì hết. hihihi.....;;) với lại AE hối up hình lên quá...!
View attachment 77254
và thêm nữa nè ...
View attachment 77259
bác Phong nhà ta với BETE bên Box8 nè...! Ko đưa lên là bác Phong kiện liền à
View attachment 77262

Chỉnh sửa cuối:

CongNam

Hôm qua nạp "cọp" để tìm con BMW nhiều quá nên tối về "đứ đừ" mắt nhắm mắt mở nên ko kịp chú thích gì hết. hihihi.....;;) với lại AE hối up hình lên quá...!
View attachment 77254
và thêm nữa nè ...
View attachment 77259
bác Phong nhà ta với BETE bên Box8 nè...! Ko đưa lên là bác Phong kiện liền à
View attachment 77262

Post hình sao không thấy gì hết vậy bác Hunter, tối giờ vẫn còn say.

CongNam

Đã vào đến Sài Gòn! Cám ơn anh em miền Trung rất nhiều! Offline liên khúc đứt khúc à nha từ 9 giờ sáng đến 9 giờ tối, từ giọng trong trẻo đến khàn cả cổ thì chỉ có miền Trung à!

Cám ơn rất nhiều! Rất vui!

Anh Son còn say không, em tối giờ vẫn còn say lại còn đau bụng nữa chứ. Nhưng rất vui.=D>=D>=D>

Sonblack

Super V.I.P
Anh Son còn say không, em tối giờ vẫn còn say lại còn đau bụng nữa chứ. Nhưng rất vui.=D>=D>=D>

Bình thường à, tỉnh liền mà, nhưng mệt, sáng nay vẫn họp mặt anh em SG à! Vui ghê! Nhớ suốt!

Vietvnn

Super V.I.P
Bình thường à, tỉnh liền mà, nhưng mệt, sáng nay vẫn họp mặt anh em SG à! Vui ghê! Nhớ suốt!

Anh Sơn xem còn cái ảnh nào trong máy không thì up lên cho anh em xem cho vui. anh về tới TP mà quên không để lại "kỷ niệm ở ĐN nhỉ":p

CongNam

122

Nam không có giữ cái nào hết, Bete còn giữ mấy cái chụp ở sân bay, để em nói BETE post lên.

Status
Không mở trả lời sau này.