• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat 10m đây

Status
Không mở trả lời sau này.

hut_mit

cái chat blue tooth này cũng hay hay nó hiển thị chat dưới dạng một cái thiệp ,khi bạn đi chơi tập thể trong phạm vi 10m thi cái này rất hiệu quả cho những ai chỉ muốn nói chuyện với 1 bạn chỉ với 1 điều kiện nhỏ là bạn kia phải bật bluetooth :D các bạn cứ cho ý kiến

Up kèm ảnh và tên chính xác của ứng dụng!

Last edited by a moderator:

vtp9x

wow! chát không tốn tiền thử ngay mới được. Rất tiếc là phạm vi chỉ <10m. Cái này dành để nói chuyện "Nhỏ to tâm sự" tuy có hơi mõi tay chút. thanks

tiny1990

wow! chát không tốn tiền thử ngay mới được. Rất tiếc là phạm vi chỉ <10m. Cái này dành để nói chuyện "Nhỏ to tâm sự" tuy có hơi mõi tay chút. thanks

cái chat blue tooth này cũng hay hay nó hiển thị chat dưới dạng một cái thiệp ,khi bạn đi chơi tập thể trong phạm vi 10m thi cái này rất hiệu quả cho những ai chỉ muốn nói chuyện với 1 bạn chỉ với 1 điều kiện nhỏ là bạn kia phải bật bluetooth :D các bạn cứ cho ý kiến

Up kèm ảnh và tên chính xác của ứng dụng!

cái này chỉ xài cho học sinh thôi. 2 đứa yêu nhau mà không dám thổ lộ >:) dù sao củng cảm ơn bạn nhiều. để test xem sao. hy vọng cái này là java

vtp9x

Cài rồi nhưng chát không được bạn ơi ! tiếc thật định rủ em ngồi bàn trên tám mà không được !

namhunghihi

Để em bổ sung chức năng của nó với nhé. Cái này trong giờ kiểm tra nếu ko làm được bài thì bảo thằng bạn sách con Mobile nào có tích hợp bàn phím qwerty thì bảo nó send cho cả bài văn củng được. Hehe em đã từng dùng bluetooh để send hình bài kiểm tra cho thằng bạn chép rồi đấy.

kaizuki

cái này chẳng qua là chỉ gửi qua bluetooth thôi mà , chưa từng thấy phải có 1 app nào hỗ trợ cả . Cả 2 cứ bật BT lên , sau đó bạn cứ việc gửi qua cho ngươi bạn muốn gửi ( phải được sự đồng ý của bên kia ) . Cái này đương nhiên chỉ xài được khi cả 2 trong vòng phạm vi BT hoạt động . Gửi ảnh từ đầu lớp đến cuối lớp cũng chả sao . Ko bit cái file của bạn là file gì

tiny1990

hehe N95 của mình có auto focus => lấy nét các văn bản siêu luôn => hack phone chụp không kêu => tha hồ tung hoành. các bạn mà có muốn truyền file bằng bluetooth cho nhau mà không cần bên B chấp nhận thì làm như sau:
bác KJR chỉ dùm đê hehe!

kaizuki

ủa cái N95 chụp hình tắt tiếng thì phải hack phone hả cái này hơi mới hiiii , mà hình như muốn gửi cái gì cũng phải cần sự đồng ý của bên kia mà , kể cả là hack phone qua BT

MaDemCT

Hai đứa quen nhau mà nhà đối diện tối tối ra lang cang, tút tút cho nhau cũng đở khổ.

sonmolet

tại sao không chọn chế độ ưu tiên để khi gởi đi bên kia chỉ cần mở bt là nhận không cần bấm gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.