• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chát Yahoo+Gửi MSN..Miễn Phí Bản Mới Nhất 4.08 Và 3.72 Full

CongVoi

Super V.I.P
IM+? All-in-One Mobile Messenger 4.08_UIQ3.0 and 3.72 full

Tập đầy đủ các chức năng: MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk.Là bản mới cứng:D:D.Nhưng 7 ngày Free Trial thui à :(:(.

Các bạn đọc thêm chi tiết ở dưới nhé:

IM+? All-in-One Mobile Messenger allows users to chat within the most popular IM systems (MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk) between mobile devices and PCs in real-time. IM+ users can use the same accounts on mobile devices and PC regardless of changing mobile operator - it's very convenient for using in business trips.
"IM+ is the best mobile application in the world!",!@.V+]3F)e2t8T0T5e:J1e

Connect Magazine 2/2005 tests.

IM+ became the "Application of the Month" in October 2006 on UIQ Technology website.

Simultaneous connection to MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk in one client.
Mobile-to-Mobile and Mobile-to-PC real-time communication.
No cost per message, only standard payment for wireless data transfer.
7-Day Free Trial.
Key Benefits:

Message History.
If you add new buddy to your contact list with IM+ you see this user in your contact list when you connect with your desktop client next time.
Multiple Code Pages support: exchange messages in any European language.
Full presence status support.
Multiple dialog windows.
Emoticons (Smileys).
Integrated help function.
Authorization for presence status subscription.
User menu is available in Flip-closed mode.
Sending messages by pressing Enter on Virtual Keyboard, even for off-line contacts.
Sound alerts or vibra-alerts for incoming messages and contacts coming online. (Vibra alerts only on P800/P900).
Cut'n'Paste Support.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Còn đây là bản IM+ 3.72 Full sử dụng không bao giờ hết hạn

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Nếu trên Symbian thì Slick là ứng dụng chat yahoo hay nhất :D
còn IM+ không chạy ổn định trên Sym(kể cả Sxx lẫn UIQ) :(

Phải có nhiều bản để chọn lựa chứ bạn.Mỗi thứ đều có một thế mạnh riêng mà.:D:D

thichchi123

nhầm rồi đó bản IM+ trên UIQ dùng mới là ổn định nhất đó tôi dùng qua slick ko ổn định bằng đâu

vitcondeptrai

HIx Congvoi ơi Cái IM 4.0.8 đã có key chưa bác? Hix hiện giờ thì chẳng có bản nào chat Yahoo dc ngoại trừ bản IM 4.0.8 àh :( mà nó lại chưa có key mới đau chứ .Nếu có key xin bác post dùm lên 4rum nhé.thanks bác nhiều

CongVoi

Super V.I.P
HIx Congvoi ơi Cái IM 4.0.8 đã có key chưa bác? Hix hiện giờ thì chẳng có bản nào chat Yahoo dc ngoại trừ bản IM 4.0.8 àh :( mà nó lại chưa có key mới đau chứ .Nếu có key xin bác post dùm lên 4rum nhé.thanks bác nhiều

Có mình sẽ post lên ngay cho các bạn dùng mà.Yên tâm nhé

makinmagic

ờ mà sao dạo này em nó dùng GPRS Mobi ko còn onl = IM + đc nữa :-? Slick thì po tay, chỉ có mỗi cái yahmee mà hệ java , xài bất tiện quá :(

CongVoi

Super V.I.P
ờ mà sao dạo này em nó dùng GPRS Mobi ko còn onl = IM + đc nữa :-? Slick thì po tay, chỉ có mỗi cái yahmee mà hệ java , xài bất tiện quá :(

ĐANG BỊ LỖI BẠN À.NHIỀU NGƯỜI BỊ LẮM CHỨ HOK PHẢI MỖI BẠN ĐÂU :|:|