• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy giao diện Android trên Nokia 5800XM!

jackpham

MMMOOO đã từng phát triển "myphone" chạy giao diện iphone, còn bây giờ là "M1" chạy giao diện Android. Đây cũng chĩ là bản trial. Các bạn có thể vào đây xem thêm chi tiết nhé!

http://www.immmooo.com

5800vinhung

down về cài nhưng mà không hiện lên trên chuyên mục theme để chuyển? không biết ntn bạn a

sphinx

down về cài nhưng mà không hiện lên trên chuyên mục theme để chuyển? không biết ntn bạn a

Cái này là phần mềm độc lập chứ không phải theme, cài xong bạn vào Application (Ứng dụng), chạy phần mềm M1 (logo Android)

nobodycfm

Cái này dùng cung hay như myphone nhưng tiếc là đến h vẫn chưa có cao thủ nào c-rack được chán

WiSoul

Cái này dùng cung hay như myphone nhưng tiếc là đến h vẫn chưa có cao thủ nào c-rack được chán
flash mà bạn, crack vô ích thôi àh, mình bung cái file flash ra rồi chỉnh lại đơn giản mà

lauca

Cái này hay thật. Lại đơn giản nữa. Tuy nhiên, không biết có phải là do phiên bản trial không mà mình không thể add icon ra màn hình ngoài của nó. Và cũng không sử dụng được trình dial pad của nó luôn. Bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp mình nhé. Thanks.

gladia

Giao diện này nhìn có vẻ nhẹ nhàng nên chắc chạy sẽ mượt. Chờ bản full :D.
Thanks bác JackPham, cơ mà cái nút thanks ko thấy đâu cả :|