• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy Microsoft Windows 95 trên hệ điều hành Symbian!

Status
Không mở trả lời sau này.

zippy

Cái này ko biết có chạy được trên 5800 ko nhỉ? độ phân giải của 5800 là 640x360 cũng gần phù hợp với 640x480 của window 95 này.Nếu được chắc hình ảnh sẽ đẹp hơn trên n95,n82 (chỉ có 240x320) và thấy chữ rõ hơn.Có bản dành cho 5800 ko bạn?

MinhThang

Manager
Cái này ko biết có chạy được trên 5800 ko nhỉ? độ phân giải của 5800 là 640x360 cũng gần phù hợp với 640x480 của window 95 này.Nếu được chắc hình ảnh sẽ đẹp hơn trên n95,n82 (chỉ có 240x320) và thấy chữ rõ hơn.Có bản dành cho 5800 ko bạn?

Bác ơi chạy làm gì? không thấy anh em bàn tán đó sao, nặng lắm chờ bản nào hoàn chỉnh hơn đi.:p

Tui thấy 3.1 chạy nhanh lấm đó, cài vào mà xài

Ai ko biết cài Win3.1 pm tui chỉ cho

Last edited by a moderator:

neo1105

hay quá không biết con N6120c của em có chạy đc hok nhỉ

Ram máy bạn dung lượng nhiu?
Bộ nhớ máy của máy bạn nhiêu, nếu đủ để cài 7 file vô bộ nhớ máy mà RAM và bộ nhớ máy hãy còn thừa tương đối chút thì cài ok :D

tvhieu

Tui có cài được lên 5800Xm nhưng mà lên màn hình của Windows 95 rồi nhưng không biết vào Start và chương trình thế nào. Chắc tại 5800Xm dung màn cảm ứng. Có ai cúng test trên 5800XM rùi chỉ cho anh em với:-/

duyvh1712

Kô được thì máy có bị tiêu kô bạn ơi? để thử thằng n73 xem sao thử nhé?

Pác ơi thằng n73 có chạy cái này đc ko vậy pác?mình đag dùng nó nhưng ko biết có được ko?Thanhks pác nhìu nhìu.

Em dùng n83 cài vào thì khi khởi động máy trắng tinh xong lại đen ngòm chẳng hiểu sao nữa.Thế là phải dùng 4 ngón mất gần 3 tiếng để cài lại hết pm.Hix...hix...hix

MinhThang

Manager
Pác ơi thằng n73 có chạy cái này đc ko vậy pác?mình đag dùng nó nhưng ko biết có được ko?Thanhks pác nhìu nhìu.

Em dùng n83 cài vào thì khi khởi động máy trắng tinh xong lại đen ngòm chẳng hiểu sao nữa.Thế là phải dùng 4 ngón mất gần 3 tiếng để cài lại hết pm.Hix...hix...hix

Máy Ram nhỏ không dùng được đâu, đừng cài mất công mà cũng chẳng có gì hay cả, anh em đã thử và cự tuyệt với nó rồi.:D

TruongHan

Super V.I.P
Máy Ram nhỏ không dùng được đâu, đừng cài mất công mà cũng chẳng có gì hay cả, anh em đã thử và cự tuyệt với nó rồi.:D

Hi,vọc chơi chừng 10,15 phút là cũng gỡ ra rồi,máy nào cấu hình khủng thì chơi luôn Win XP đi :D

jamesblunt

Tui có cài được lên 5800Xm nhưng mà lên màn hình của Windows 95 rồi nhưng không biết vào Start và chương trình thế nào. Chắc tại 5800Xm dung màn cảm ứng. Có ai cúng test trên 5800XM rùi chỉ cho anh em với:-/

bên box dành cho s60 v9.4 mình thấy có bản win95 cảm ứng ấy...bạn cài thử xem

Report: đã cài đầy đủ và load thành công trên N85, sử dụng chuột bằng cách ấn nút gọi màu xanh để chuyển đổi giữa bàn phím và chuột...nhưng chạy chậm quá...thấy nhiều bác nói buồn cười, cài win95 vào máy symbian chỉ để vui và vọc thôi cũng được, đâu cần phải cứ thực dụng kiểu xài được mới chơi, ko xài được thì chê....mua symbian là để vọc chứ...

vuvantuan59

Ai có link window98 lite cho mình với ! Tìm mãi không thấy !
Thank !
Posted via Mobile Device

quyck2001

sao may em khong co duong dan e:\data\dos\windows. Chi co e:\data thoi. Ai giup em voi, em dung con E63, may da hack roi

Status
Không mở trả lời sau này.