• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chém Gió Bang Pro Ver 2013!

Radium

Moderator
Uh,tại có face rồi,với lại có cái hội su bên tinhte nên chả ghé ,cu lên trial bao lâu rồi,các mod có cân nhắc nhiều ko

E mới lên tháng này thôi. Sym bây giờ chỉ có 2 mod duylinh và dragon chủ yếu, chú Thắng thì lâu hoạt động về đêm. E còn phải học hỏi nhiều hihi. A mang con SU về pda xưng bá đi nè :-?

Khoaaaa

Active Member
Chém nào chém nào :)) :)) :)) :)) :)) :))[/QUOT]
phặc phặc phặc
hô hô,a tìm trong pda chả có topic của su,kỹ năng,kiến thức android còn kém,dạng newber thôi,tung hoành gì dc,

các mod như truonghan,kienvp còn hoạt động bên sym ko rồ

mà pda mình có lại giao diện cho phone phải hok hè

Khoaaaa

Active Member
Đờu móa,pót cái cmt mà chuyển 3 cái trình duyệt mới dc,giao diện phone thì ko post dc,chắc do mem thường hả rồ

BachLongMobile

.:: Thương Gia ::.
Hôm nay chuyển qua câu hỏi hỏi nên thấy dể viết bài hơn này .. cái capcha nhiều điện thoại ko load được trả lời không được :(

Radium

Moderator
Đờu móa,pót cái cmt mà chuyển 3 cái trình duyệt mới dc,giao diện phone thì ko post dc,chắc do mem thường hả rồ

E biết đâu :)) Riêng e vẫn ok con dê không vấn đề j

Chém nào chém nào :)) :)) :)) :)) :)) :))[/QUOT]
phặc phặc phặc
hô hô,a tìm trong pda chả có topic của su,kỹ năng,kiến thức android còn kém,dạng newber thôi,tung hoành gì dc,

các mod như truonghan,kienvp còn hoạt động bên sym ko rồ

mà pda mình có lại giao diện cho phone phải hok hè
Mấy mod đó lâu lắm rồi không thấyy xuất hiện