• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chép nhạc và phim vào iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

lhlong

Giết nhau qua háitinh ui! mấy cái soft nên test rồi hãy đưa chứ ai đưa lên rồi để mặc bà con? làm mình phải retore lại mới đau. Mất công quá xá luôn. Huuuuuuu

hasitinh

mình sorry mình mắc về we 10 ngày .mà về we đâu có mạng mà xái đâu .hiên tại mình cũng đang ở ngoài we6 lên tới thị trấn mới có máy pc mà xài đó .nhớ a e wa1

camellia

Đúng là giết nhau thiệt.Em mởi restore co 2 lần:p.Chơi thằng IP này mệt thiệt.FW 2.0.2 chưa xong, giờ nó lên 2.1 rùi

vtp9x

Cóa lẽ nên đóng topic này để tránh trường hợp ăn táo cho anh em !:))

Phần mềm này vẫn dùng good cho FW từ 1.1.4 trở xuống khi dùng cho 2.0 trở lên thì itunes sẽ bắt restore lại. Nếu bạn dùng winSCP, TT backup toàn bộ thư mục trong ~/media của máy khác có cùng FW sao đó chép đè lại máy bị sự cố reboot lại máy là ok , khỏi phải restore nhé :)

hasitinh

thanks vtp9x nhiều nhé mình đang về we6 nên không thể giúp gì cho a e dc .đó là cách hưu hiệu sữ lý mà o cần phải restore lại .

leofanxo

hihi mình củng vừa tập sử dụng iphone. Tình cờ mình biết lổi ma bạn gặp, bạn cứ rết iphone, unintall itunes và trong khi iphone khởi dộng lại bạn intall itunes lại. Sau đó bạn cắm cape iphone vào cổng USB ở đằng sau, và mở itunes đồng bộ lại. thử xem được không day la cách minh vẫn dùng khi thử mấy phần mềm chuyển data khac iphone!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.