• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ hình chụp từ Touch Pro :D

ichirumama

Hình như bên HD có topic chia sẻ hinh chụp từ HD nên giờ mình làm topic này để mọi người cùng share những tấm hình chụp từ Touch Pro nhé :D. Sẵn cho biết kinh nghiệm khi dùng chức năng camera luôn.
Mình xin đi trước với vài tấm chụp mấy con model kits ^^:
Chụp trong nhà (ban đêm, mở hết đèn)

Chụp ngoài trời (khá âm u)

Chụp ở Vũng Tàu, trời nắng gắt mà chụp ra sắp chuyển mưa---> thua =.=

Kết luận: Camera của HTC lúc nào cũng có vẻ mờ mờ, màu sắc ko dc rực rỡ nên thua nokia (N97) nhưng xem trên điện thoại thì rất đẹp (lừa tình wá :)))
Tấm cúi cùng mình chưa kịp resize :D. Mong mọi người ủng hộ cùng up hình nhé ^^, thanks:p

Chỉnh sửa cuối:

hungsonbmt

Hix, HTC chưa bao giờ đặt tiêu chí camera lên cao cả, chỉ là phần phụ trợ thôi, Trong khi Nokia thì ngược lại, làm sao mà so với N97 được hả bro.

ichirumama

ơ làm sao các bác post hình to như thế đc ạ :-ss

Thì bác cứ để link hình gốc, bác để hình thumb mà, sao bự dc? :D

Có ai kinh nghiệm gì về camera của Touch Pro ko? Bản ROM, Radio nào camera good nhất???

Cho em hỏi lun, Touch HD 5mp nên hình chỉ bự hơn Touch Pro chứ ko cải thiện dc nhìu phải ko ạ???:(

nicklanick

Member
toàn 8800 tự sướng các bác nhể :))
camera thấy như vậy là quá đủ với mình. kô cần nét hơn làm j nữa, em còn mấy cái hình nữa nhưng mà úp lâu quá nên thôi