• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẽ theme gốc của các dòng v5th

huuthuan_t

Làm ơn chì mình cách thay đổi hinh nền trong menu đi ! ko cần cài đặt themes gì hết.........Thanks nha

banghuu

Làm ơn chì mình cách thay đổi hinh nền trong menu đi ! ko cần cài đặt themes gì hết.........Thanks nha

Từ cổ chí kim S60 Vxx chưa bao giờ đổi đc hình nền trong Menu nếu ko cài themes bạn ah :D:D:D

silverbret12

các bạn ơi cho mình xin themes gốc stripes red của 5530 đi,link của bác Hoden die rồi.thanks nhiều.

silverbret12

mình lập topic này cùng chia sẽ theme gố của tấc cả các dòng máy thế hệ thứ 5 th

các bạn cùng nhau chia sẽ nha .

cách lấy theme gốc từ trong hệ điều hành máy

cách máy của các bạn phải được hack phone và cài phần mềm : X-flore

mở x-flore lên >> vào tool > confimration > chọn vào 4 ô

nó sẽ hiên file ẩn lên

sau khi hiện floder ẩn các bạn vào prative tùy vào ổ đĩa các bạn chọn khi hack

trên máy mình hack trên ổ E nên mình vào ổ E/ prative / 10207114 / import /

nó gồm 3 file có đuôi là: mbm ,skn,mif

các bạn copy floder trong import ra và úp lên cho anh em

như vậy là bạn đã chia xẽ theme gốc của của máy mình rồi

đây là những theme mình sưu tầm được

các bạn tải về cũng chép vào theo đường dẫn trên bỏ vào E/prative/ 10207114/ import /

cái hay là không cần cài đặt chép vào là dùng ngay , không gây nặng máy

line: theme của 5530 và 5800 red
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/file/ynzeglymmjj/5530themesva5800.rar"]5530 & 5800 red[/URL]

bác Hoden ơi cho em xin lại cái link của theme stripes red của 5530 nha.thanks bác nhiều

hung178

Bác ơi em hổng thấy file E/ prative / 10207114 / import / vào cả ổ C cũng ko thấy lun làm thế nào bi giờ ạ :(( máy em hack rồi

Chỉnh sửa cuối:

lebonghoatan

có bạn nào xài c5-03 ko? cho mình xin cái theme gốc với. lên mạng kiếm dc mấy cái nokia theme white by LA, kiriachi...j đó mà ko giống lắm
Thanks

tuanvu202

aj có cái shine blue cho mình nha. Àk và 1 cái thêm Nokia mặc định của s40 ý. Hj mod 1 cái cho mình