• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

y18nlife

Tại sao e ghép file xong rồi cop vào đt rồi. Nó lại xem ở dạng 2d nhỉ? Nó chia đôi màn hình như kiểu xem trên pc vậy? Bác nào xem giúp e cái

doquangduc

Well-Known Member
Tại sao e ghép file xong rồi cop vào đt rồi. Nó lại xem ở dạng 2d nhỉ? Nó chia đôi màn hình như kiểu xem trên pc vậy? Bác nào xem giúp e cái

Chọc vào màn hình hoặc Menu, chọn chế độ 3D

ancola66

Super V.I.P
không đc đẹp lắm.nếu được nét như đoạn video clip
EARTH SONG
thì đẹp.
Bởi vì EARTH SONG là Video Clip thực sự làm cho 3D không cần kính còn kể cả bản Gốc của Sex and Zen là làm cho 3D dùng kính trập >>> Convert cho Không cần kính vẫn không được ấn tượng bằng video clip EARTH SONG

doquangduc

Well-Known Member
Bởi vì EARTH SONG là Video Clip thực sự làm cho 3D không cần kính còn kể cả bản Gốc của Sex and Zen là làm cho 3D dùng kính trập >>> Convert cho Không cần kính vẫn không được ấn tượng bằng video clip EARTH SONG

CHuẩn chẳng cần chỉnh, ban đầu em cũng bị nhầm.

doquangduc

Well-Known Member
Trong khi chờ đợi em Convert bộ kinh dị trên, Các bác xem đỡ Clip này nhé

Man_United_VS_Wigan_Goals_3D-1080i

Link download:

009_Man_United_V_Wigan_Goals_3D-1080i.001
009_Man_United_V_Wigan_Goals_3D-1080i.002
009_Man_United_V_Wigan_Goals_3D-1080i.003

Chỉnh sửa cuối: