• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

meomeotom

Dạ. Cám ơn bác nhiều. Chắc bác đang hóng Anh Pháp hiệp 2. Trong lúc chờ đợi bác có phim nào share cho các bạn được không?

Bin21

IMAX: Born To Be Wild - Sinh Ra Để Tự Do - Real 3D - SBS (FPA) + Sub Việt

IMAX: Born To Be Wild (2011)
Thể Loại: Tài Liệu - Động Vật Hoang Dã

Phim tài liệu IMAX real 3D. Hiệu ứng tốt. Phim có nội dung hay.

BornToBeWild2011-3DSBS-EVOFPAmp4_snapshot_0244_20120612_001821.jpg

Download (MF): 3 file x 156MB
Mã:
http://www.mediafire.com/?rbda5xsi8kizs
Sub Việt có trong thư mục download

Bin21

Beauty and the Beast (1991) - Người Đẹp Và Quái Thú - 3D SBS (FPA) + Sub Việt

Beauty and the Beast (1991)
Thể Loại: Hoạt hình - Cổ Tích

Phim được làm lại từ bản 2D. Hiệu ứng tốt. Nội dung hay và dễ thương.

Download up.4share.vn (3 file x 331.97MB)
Mã:
http://up.4share.vn/d/5e6c6d696d6d6f69
Sub Việt có trong thư mục download.​

Chỉnh sửa cuối:

meomeotom

Bác Bin nếu không phiền, bác có thể cho em cái Y à hú được không? Chân thành cảm ơn bác

Bin21

Thật tình là không có gì phiền, nhưng tôi ít khi xài Yahoo. Có gì bạn pm cũng được. Tôi vô PDAV thường xuyên hơn.

meomeotom

Bác Bin ơi. Cái phim người hùng Sao Hỏa xem tiếng thuyết minh và hình không trùng khớp nhau. Xem không được bác ah

meomeotom

Thấy bác Bin onlione mà mừng như người yêu online. Bác cho em hỏi là những cái phim bác share cho mọi người. Phim nào cũng chất lượng. Em không nói về nội dung, em nói về hình ảnh, độ 3D rất chuẩn. Mà dung lượng cũng khá vừa phải, cao lắm gần 1Gb hoặc 2Gb là cùng. Trong khi em dow thử phim Kungfu 2, về convert đến hơn 2Gb mà chất lượng chả ra cái vẹo gì. Căm thù. Hix hix...

Bin21

Thấy bác Bin onlione mà mừng như người yêu online. Bác cho em hỏi là những cái phim bác share cho mọi người. Phim nào cũng chất lượng. Em không nói về nội dung, em nói về hình ảnh, độ 3D rất chuẩn. Mà dung lượng cũng khá vừa phải, cao lắm gần 1Gb hoặc 2Gb là cùng. Trong khi em dow thử phim Kungfu 2, về convert đến hơn 2Gb mà chất lượng chả ra cái vẹo gì. Căm thù. Hix hix...
Không hiểu rõ ý bạn lắm. Phim Kungfu Panda 2 cũng của tôi up lên hay sao bạn?
Kungfu Panda 2 cho đến hiện giờ thì các bản rip cung đều có chất lượng không đẹp, cõ lẽ là do source kém. Vì vậy bản convert cũng có chất lượng kém. Mong bạn thông cảm!:|

Chỉnh sửa cuối:

meomeotom

Ý của em là em dow phim Kungfu Panda 2, 3D từ 1 trang khác, trang hdvietnam chẳng hạn, sau đó em thử tự mình convert sang MP4 3D, tóm lại là thử làm phim 3D cho Evo, nhưng chất lượng tồi, hiệu ứng 3D ko được như các phim bác share. Bác convert cách nào hay thế? Và nguồn phim bác lấy ở đâu ạ? Bác hiểu ý em ko ạ?