• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

Bin21

Úp phụ lại phụ đề giùm bác Bin phim Hoodwinked Too! Hood vs Evil (2011)

Mình phát hiện ra là không phải bác Bin đãng trí. Mà khi up xong nó bị bọn Mediafire khóa. Cho nên bắt buộc mình phải đổi tên file. Dow về các bạn đổi tên sub nhé.
Đã reup phụ đề.
Cảm ơn các bạn.

Bin21

Men In Black III (2012) 3D - 3D HSBS 1080p - EVO (FPA) + Việt sub

Men In Black III (2012) 3D
Thể loại: Hành động, giả tưởng - Hài

Phim chuyển từ 2D sang 3D bằng công nghệ của IMAX nên có hiệu ứng khá tốt. Nội dung vui và hấp dẫn.

Download Bitshare (7 file x 183MB)
Mã:
http://bitshare.com/?d=wxt998bo
Host hơi rắc rối và file sẽ bị xoá sau 30 ngày (tính từ 12/09/2012). Anh em download tạm.

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

The Pirates! Band Of Misfits (2012) - 3D TaB - EVO (FPA) + Việt sub

The Pirates! Band Of Misfits (2012)
Thể loại: Hoạt hình - Phiêu lưu

Phim real 3D. Hiệu ứng tốt. Nội dung vui.

BangCuopBienMisfits2012-3DTaB-EVOFPAmp4_thumbs_20120908_000113-1.jpg

Download (6 file x 171MB)
Mã:
http://www.mediafire.com/?hmc5ox7ulq56a

Nguồn: laumam - hdvietnam.com
Thành thật cảm ơn.

taixyz1991

à bác Bin ơi, e vừa down cái Transformer 2011 về, sao hình cứ mờ mờ thế nhỉ, ko đc đẹp = Titanic ~X(

minhnamvn2003

bác Bin, em xin cái phụ đề Beauty and the Beast (1991) nhé, up4 báo lỗi hoài, không lấy về được

Bin21

Lại thêm 1 account MF ra đi.

hic dea het rui
Bạn dẫn link cụ thể là phim nào thì AE uploader mới biết được để fix chứ!

Rất đau lòng thông báo với anh em!
Lại thêm 1 account bin21 đã bị lock.
Trước mắt tôi sẽ reup các phim:
- Hoodwinked Too! Hood vs Evil (2011)
- Men In Black III (2012) 3D
- The Pirates! Band Of Misfits (2012)
lên bitshare. Tuy download phim khó hơn và link frree chỉ sống 30 ngày, nhưng chắc đở bị xoá.
Các phim khác anh em nào có yêu cầu thì cho biết tôi sẽ reup.
Thành thật cáo lỗi.

Rất đau lòng thông báo với anh em!
Lại thêm 1 account bin21 đã bị lock.
Trước mắt tôi sẽ reup các phim:
- Hoodwinked Too! Hood vs Evil (2011)
- Men In Black III (2012) 3D
- The Pirates! Band Of Misfits (2012)
lên bitshare. Tuy download phim khó hơn và link frree chỉ sống 30 ngày, nhưng chắc đở bị xoá.
Các phim khác anh em nào có yêu cầu thì cho biết tôi sẽ reup.
Thành thật cáo lỗi.
Sao bạn không đặt tên (ví dụ "documents_01 " ,cẩn thận hơn nữa thì đóng gói trong file nén?

Bin21

Sao bạn không đặt tên (ví dụ "documents_01 " ,cẩn thận hơn nữa thì đóng gói trong file nén?

Thật tình là tôi không thích đặ tên file theo kiểu đó. Đặt tên như trước mà lâu lâu tìm lại tôi còn thấy rối. Thôi kệ nó. Tôi cũng bắt đầu thấy bực tụi MF rồi. ;;)
Định làm cái host online, ổ mạng thì có sẵn nhưng ngặt là tôi lại không mở máy suốt. Tạm thởi đành tìm host nào xài được để up.
Đang up thử bitshare, cái này up cũng nhanh nhưng xài account free thì file chỉ lưu được 30 ngày. Sắp tới anh em nào có download trể xin cảm phiền và thông cảm.

minhnamvn2003

Thật tình là tôi không thích đặ tên file theo kiểu đó. Đặt tên như trước mà lâu lâu tìm lại tôi còn thấy rối. Thôi kệ nó. Tôi cũng bắt đầu thấy bực tụi MF rồi. ;;)
Định làm cái host online, ổ mạng thì có sẵn nhưng ngặt là tôi lại không mở máy suốt. Tạm thởi đành tìm host nào xài được để up.
Đang up thử bitshare, cái này up cũng nhanh nhưng xài account free thì file chỉ lưu được 30 ngày. Sắp tới anh em nào có download trể xin cảm phiền và thông cảm.
cái bọn MF này, làm khó bác Bin, để mai em cho tui nó nghỉ việc hết, nếu tụi nó không nghỉ thì ..... em nghỉ... Khổ thân bác, chỉ vì ae trong cái 4rum này làm bác vất vả, có điều kiện, em rủ bác làm vài chai mới đươc, em ở Kiên Giang, thỉnh thoảng có lên SG, không biết có cơ hội gặp bác không, chứ phim của bác, em đao về mấy chục bộ rồi, em lời to rồi......

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

Battle For Terra (2007) - 3D TaB 1080p - EVO (FPA)

Battle For Terra (2007)
Thể loại: Hoạt hình - Viễn tưởng

Phim nguyên bản là 2D được phát hành năm 2007. Đến năm 2009 thì được dựng thành 3D bằng cách ghép thêm một bản quay bằng camera thứ 2 và được xem là real 3D. Phim có nội dung hay. Hiệu ứng tốt.

CuocChienChoTerra-3DHSBS1080p-EVOFPAmp4_thumbs_20120914_010407.jpg

Download Bitshare (3 file x 307MB)
Mã:
http://bitshare.com/?d=qeah4kzo
Host hơi rắc rối và file sẽ bị xoá sau 30 ngày (tính từ 12/09/2012). Anh em download tạm.
Tên Phim để nhằm là SBS, xin đổi lại là TaB để trành nhằm lẫn.

Nguồn: mabuja - hdvietnam.com
Thành thật cảm ơn.