• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA TAY BUỒN !!!

DreamLand

CHIA LY TRONG NƯỚC MẮT
Là những tâm sự thật lòng về những con người đã có ý muốn ra đi vì tương lai hay vì bất kỳ điều gì khác!
Ðây là thời gian chúng ta nhìn lại những kỷ niệm từng có với người ra đi.
Mặc dù có buồn đau tiếc nuối nhưng cũng xin chúc anh chị thành công trong cuộc sống có đi xa tới đâu đi nữa hãy luôn hướng về PV thân yêu nơi có những con người cũng luôn nhớ tới bạn! Mong các bạn sớm thành công và quay về cùng chung sức đóng góp xây dựng PV!
Có những mong ước sẽ không ai ra đi nhưng cuộc vui rồi cũng sẽ chóng tàn!
Chia tay có thể là tất yếu, tạm thời hay mãi mãi là còn tùy thuộc vào anh chị !
Nhưng xin hãy nhớ ở đây chúng tôi luôn trông ngóng và đón chờ một ngày anh chị quay trở về đây!

Tạm biệt!

Chúc thành công!

DreamLand

Hôm nay Box8 nói riêng và PV nói chung rất bùn vì phải chia tay hai người :
Chị Tuyetha và VIP Hoden !
Buồn quá !
Họ đâu biết họ ra đi thì người ở lại sẽ bùn hơn đâu!
Lý do nào đã khiến cả hai người cùng ra đi trong cùng một ngày!
Có lẽ là vì những điều sâu xa hay đơn giản hơn là họ không còn mặn mà với PV nữa hoặc muốn ra đi vì sự nghiệp vì tương lai!

Xin chúc hai người sức khoẻ và thành công!
Chúng tôi luôn ở bên cạnh! Sau này nếu có khó khăn cũng như niềm vui về tinh thần xin chia sẻ cùng anh em ở box 8 .Anh em luôn chào đón và lắng nghe vì chúng ta đã từng chung một mái nhà và bây giờ hay mãi mãi về sau vẫn vậy!
Một lần nữa xin chúc anh và chị hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!
....

tuyetha

Cảm ơn dreamland ! Hic em làm chị khóc rồi này !
Chị đã đặt vé rồi,hôm nay được nghỉ bù nên chia tay mọi người luôn,sợ tới hôm đó lo chuẩn bị không lên pv đc.(chị kô pm đc cho em).
Em có nhớ là chị muốn em tặng chị gì không nhỉ.
PDAVIET thật là thân yêu !
P/S:mà anh hoden đi đâu vậy ? Em biết không Hiếu !

tinh_la_gi

Administrator
Chị đã đặt vé rồi,hôm nay được nghỉ bù nên chia tay mọi người luôn,sợ tới hôm đó lo chuẩn bị không lên pv đc.(chị kô pm đc cho em).
Qua bên Anh rồi thì cố gắn mà online vào PV không thôi TLG bay qua đó đấy.
Chuyển qua dùng skype đi để anh em trong PV còn gọi mà nghe tiếng sau này VN anh em còn nhớ

Chúc mọi điều hạnh phúc và tốt lành nhất đến với tuyetha nhé . Mà đã đi hết Huế chưa (chắc là chưa gòi - TLG đi bao nhiêu lần mà còn chưa hết) Dù 2 năm - 3 năm hay nhiều năm nửa ... khi nào về VN hay lên PDAVIET pm cho TLG số điện thoại để còn gặp lại. có câu này giống thơ vậy, tặng cho tuyetha

TLG sẽ mãi ở đây, PDAVIET nơi sinh ra TLG và sẽ là nơi TLG tan biến khỏi cỏi online này. Khi nào và ở đâu tuyetha củng có thể gặp TLG tại PDAVIET này

DreamLand

Chị nghe anh TLG nói và nhớ làm theo nha ! :(
Qua nước ngoài thì điều kiện online có thể là rất ít nhưng chị cố gắng tranh thủ chút ít thời gian cũng không khó khăn lắm đâu chị ạ!
Chị hứa tặng em cái máy bay để em có thể qua bên ANH :(( :(( :((
chị quên rồi hả! :((

tuyetha

Cảm ơn anh Phương !Hôm anh nói em ghi lại hét rồi cứ theo đó mà đi,mấy chị lễ tân còn kêu là chị mới ra Huếu mà rành mới oách chứ hi hi.
Hôm nay được nghỉ bù tính đi tiếp mà mưa quá anh Phương ơi !
Chúc anh phương sức khỏe và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống.Khi nào cưới nhờ ai mail cho em biết với nha hì hì

tuyetha

Chị nghe anh TLG nói và nhớ làm theo nha ! :(
Qua nước ngoài thì điều kiện online có thể là rất ít nhưng chị cố gắng tranh thủ chút ít thời gian cũng không khó khăn lắm đâu chị ạ!
Chị hứa tặng em cái máy bay để em có thể qua bên ANH :(( :(( :((
chị quên rồi hả! :((
Posted via Mobile Device
Hic ! Lúc nào đâu Hiếu !!!
Mà máy bay chị gấp sao mà bay ?

ThaiChienvn

Thôi nào... một cái giao lưu cũng đã quá đau roài giờ thêm cái nữa chắc ngợp mất DL ơi...! Chán quá..!:(:(:( Đi thì đi đừng nói lời chia ly là được mà...! Sao thế chứ..!

DreamLand

Thôi nào... một cái giao lưu cũng đã quá đau roài giờ thêm cái nữa chắc ngợp mất DL ơi...! Chán quá..!:(:(:( Đi thì đi đừng nói lời chia ly là được mà...! Sao thế chứ..!
Bùn vì ai bùn vì em

Posted via Mobile Device
Hic ! Lúc nào đâu Hiếu !!!
Mà máy bay chị gấp sao mà bay ?
Máy bay em tự gấp cũng được >.<
Chị nhớ giữ gìn sức khỏe nha , bên đó múi giờ khác Việt Nam mình nên sẽ chưa kịp thích nghi đâu !
Ăn uống nhìu nhìu cho mập ú luôn nha chị ^.^

ThaiChienvn

Bùn vì ai bùn vì em

Máy bay em tự gấp cũng được >.<
Chị nhớ giữ gìn sức khỏe nha , bên đó múi giờ khác Việt Nam mình nên sẽ chưa kịp thích nghi đâu !
Ăn uống nhìu nhìu cho mập ú luôn nha chị ^.^
Đùng có nói "Hóa máy bay" giống "hóa Vàng cho các Cụ ở dưới" để bay được đó nhé.!:)):)):))

HotelHoangMinh

LẠI MỘT NGƯỜI NỮA NAY ĐÃ QUAY BƯỚC RA ĐI. Ở NƠI ĐÓ XIN ĐỪNG QUÊN MÁI NHÀ PDAVIET. CHÚC EM LUÔN LUÔN VUI VẺ VÀ NHIỀU HẠNH PHÚC:(:(:(:):):):(:(:(:):):)

JongZiZi

Em này đi chưa, chưa đi thì đừng vô đây nữa. Có người khóc đó. :))

TruongHan

Super V.I.P
Đến rồi Đi...Hợp rồi Tan
Buổi tiệc nào cũng đến lúc phải tàn...
Chúc mọi người luôn đạt đến mọi mục tiêu trong cuộc sống,hạnh phúc trong cuộc đời riêng của mình.Xin gửi lời chào thân ái :)

DreamLand

Đến rồi Đi...Hợp rồi Tan
Chúc mọi người luôn đạt đến mọi mục tiêu trong cuộc sống,hạnh phúc trong cuộc đời riêng của mình.Xin gửi lời chào thân ái :)
:-/:-/:-/ Chắc Close topic này quá:-??:-??:-??
Sao anh lại thế nữa nè :(:)(:)((??????????????

tranngocletuan

Active Member
hôm nay Tuyết Hạ chắc ra Hà Nội ở cùng Bà, hi vọng Mẹ của Tuyết từ Singapore về kịp...
ngày mai là Tuyết đã bay rồi... bạn nào ở Hà Nội ra san bay đưa tiễn nhé....!
" Vòng xe lăn bánh đưa người đi, xa khuất nơi cuối đường...giờ đây mỗi đứa 1 nơi biết bao giờ gặp lại......huuuu huu "

HuynhThanh

Đến rồi Đi...Hợp rồi Tan

Close lại đi DL! Hết người này chia tay đến ngưởi khác cũng chia tay! Sân chơi mà sao anh em cứ từ bỏ hoài, buồn quá!:(