• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA TAY BUỒN !!!

DreamLand

Mất hoden, Tuyetha nay lại mất thêm Truonghan. Nếu Dreamland mà cũng từ bỏ Box 8 thì........................................
Em xin hứa là không bỏ Box 8 và anh em đáng mến
DL trân trọng những gì đang có với BOX 8 và anh em
Đến ngày nào không đủ sức theo nữa mới thôi !:(

HuynhThanh

Nhớ lời nói này của chú em đó nha! Box8 giờ chỉ còn vài người à DL ơi!:(

DreamLand

Nhớ lời nói này của chú em đó nha! Box8 giờ chỉ còn vài người à DL ơi!:(
Anh cứ để em lo Thực hiện phương châm "lôi kéo rủ rê" thì BOX 8 sẽ phát triển với các cao thủ mới không biết chừng ấy chứ >:)>:)>:)

HotelHoangMinh

Em mà tới lúc đó thì chắc a cũng không còn nữa rồi:)):)):)):)):))

THCN

Well-Known Member
PDA VIET vắng bóng 1 thành viên nữ rồi... Hic hic... Theo chân tuyetha lâu nay trên diễn đàn (xem bài post thôi anh em đừng hiểu nhầm nhe) nay lại phải tạm chia tay, cảm giác bây giờ là buồn nhưng không đến nỗi thê thảm vì chắc có ngày sẽ gặp lại bạn trên diễn đàn này. Chúc bạn lên đường bình an và luôn thành công bạn nhé!
Posted via Mobile Device

Whinny

Anh cứ để em lo Thực hiện phương châm "lôi kéo rủ rê" thì BOX 8 sẽ phát triển với các cao thủ mới không biết chừng ấy chứ >:)>:)>:)
ahh. Em đang thất nghiệp nè, thời gian wá trời mà ko pít nói truỵện cùng ai. Xin bác chiếu cố "rủ rê lôi kéo" em với.. ('_^)

Posted via Mobile Device[ /i]

khoa123

ủa sao anh em pdaviet ra đi tìm đường kíu nc nhìu thế. Chán gê,thế này thì spam cũg như ko. 1 năm nữa em cũng sẽ ra đi giống chị tuyetha thui ạ. Wa mỹ ấy hề hề khoe tí :D

Whinny

ủa sao anh em pdaviet ra đi tìm đường kíu nc nhìu thế. Chán gê,thế này thì spam cũg như ko. 1 năm nữa em cũng sẽ ra đi giống chị tuyetha thui ạ. Wa mỹ ấy hề hề khoe tí :D
Wow!..(^o^) Giỏi kinh. Cho em theo xếch dép với bác ơi,
Posted via Mobile Device

Whinny

Posted via Mobile Device có xách anh cũng Ko xách nổi đâu,dép nặng 18kg mà,sợ lên máy pay ng ta nói wá tải thế la fải để lại cho anh rùi :D
Ối vậy là anh phải sang mỹ = chân trần ah.. Thương nhỉ.
AAAh. Anh có thể đi giày,
Nhưng trước jờ toàn nghe nói đi theo xếch dép chứ chưa từng nghe đi theo xách giày bao giờ,
Nên đành ngậm ngùi nhìn anh ra đi. Tự bảo với lòng mình:.. Ở nhà cho nó lành! Hixhix
Posted via Mobile Device

khoa123

Ối vậy là anh phải sang mỹ = chân trần ah.. Thương nhỉ.
AAAh. Anh có thể đi giày,
Nhưng trước jờ toàn nghe nói đi theo xếch dép chứ chưa từng nghe đi theo xách giày bao giờ,
Nên đành ngậm ngùi nhìn anh ra đi. Tự bảo với lòng mình:.. Ở nhà cho nó lành! Hixhix
Posted via Mobile Device
éc,em sợ nặng wá máy pay wá tải mà rớt thì ko đc gặp anh em pdaviet thì chán chít. Đành để cho anh đôi giày 18 kg xài chơi. Wa đó nói má mua cho đôi 36 kg :D