• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chicken Invaders PPC v1.1.0.2

djtrungkien

Chicken Invaders PPC v1.1.0.2

Cứu thế giới của chúng ta và tiêu diệt các chú Gà xâm lấn vào quyền tự do của người dân. Game có âm thanh vui nhộn, có 30 độ (3 hành tinh), 2 loại vũ khí. Điều khiển game bằng nút, cảm ứng hoặc sử dụng GSensor.

Hỗ trợ:
WM2003-6.5
Màn hình QVGA, VGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tnnbyz2e2ka[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
Bravo =D> ! Trò này đã có trên PPC rồi, bây giờ có thể nằm bắn được rồi, trò bắn gà này em mê lắm...:D

iloveyou121

Sr, may' minh` hong Vk roi, ko cai lai duoc :(
Minh exract no ra the nay, lam sao bay gio :(
photo.php

Bạn chỉ extract file .rar thôi còn file .cab thì trông giống y hệt file .rar nên rất nhiều bạn nhầm lẫn giữa file .rar và .cab. Ở máy tính bạn nên làm hiện phần mở rộng của file cho đỡ nhầm...

iloveyou121

vậy cho mình hỏi sau khi extract ra cái file cab mà máy hình hiện la rar thì mình chính xác phải làm gì bây giờ

ducthuan113

Active Member
Có bản tiếng Anh thì cố gắng share nhá :D chơi xong ghiền gòi .... mà hơi khó khi cảm ứng :(

klmmgnn

Các bác cho em hỏi sao chơi được 1 lúc là tòan đá luôn ra ngòai thế ạ?

Last edited by a moderator:

redcat83

Sao chỉ chơi được đến level 4 thôi ,hình như nó đòi key hay gì đó có bác nào như mình không giúp mình với

aljpaba

Mình cài vào I800 sao chơi không được mấy bạn. Co ai chơi được trên I8000 chỉ giáo với. Thanks