• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chicken Invaders PPC v1.1.0.2

hoactaithien

chủ thớt ghi hỗ trợ màn hình WVGA mà sao con X1 của mình cài vô thì màn hình bị mất 01 khúc thế??? với lại cũng không điều khiển được gì hết huhuhu

chủ thớt ghi hỗ trợ màn hình WVGA mà sao con X1 của mình cài vô thì màn hình bị mất 01 khúc thế??? với lại cũng không điều khiển được gì hết huhuhu
Game này chạy tốt trên màn hình QVGA và VGA, còn màn hình WVGA sẽ không hiển thị full màn hình vì game này chỉ hiển thị VGA mà thôi...

Cuongk30

Chicken Invaders PPC v1.1.0.2

Cứu thế giới của chúng ta và tiêu diệt các chú Gà xâm lấn vào quyền tự do của người dân. Game có âm thanh vui nhộn, có 30 độ (3 hành tinh), 2 loại vũ khí. Điều khiển game bằng nút, cảm ứng hoặc sử dụng GSensor.

Hỗ trợ:
WM2003-6.5
Màn hình QVGA, VGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tnnbyz2e2ka[/DOWNLOAD]​

Hic tớ cài vao con 02 XDA Exec nó bi ngược màn hình... ko dùng bàn phím dc. mà phai xoay úp xuống và điều khiển bằng phím lên xuống ở ngoài.. chơi vậy nó khó quá. có cách nào xoay màn hình cua game lai ko vậy. chỉ tớ với