• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chiến đấu Robot alliance 3d

nouvu2372

[/LEFT]​

kevin_fire

mình cài vào, không chơi đc trên N81. nó ghi là "ngoại trừ không được xử lí". Kiểu này giống trò devil may cry 3D rồi

huynhba

báo cáo các bác là: N82 chơi ko được luôn.cài xong, để icon cho đẹp.cũng thông báo là "Ngoại trừ không được xử lý, đóng ứng dụng?"

nouvu2372

Mình cũng bị lỗi y chang như vậy!không biết đứa nào post nữa ta mà có ông tienlp nhà mình chơi đc ;;)

romano81

Bây giờ khắc phục sao đây các bác. Không lẽ format lại cả thẻ nhớ vì trò này. Mình đã vô E\Private\102033E6 và E\System\Install\Registry để xóa file liên quan mà vẫn còn cái icon nằm chềnh ềnh ở ngoài. Chán quá, phải phạt bác chủ topic này quá

nouvu2372

Bây giờ khắc phục sao đây các bác. Không lẽ format lại cả thẻ nhớ vì trò này. Mình đã vô E\Private\102033E6 và E\System\Install\Registry để xóa file liên quan mà vẫn còn cái icon nằm chềnh ềnh ở ngoài. Chán quá, phải phạt bác chủ topic này quá

Dùng trình quản lí file xem nó còn chạy ẩn gì không?nếu có tắt nó đi,reset lại máy sau đó vào xóa là ok

thanhtungsx

Mình cũng bị lỗi y chang như vậy!không biết đứa nào post nữa ta mà có ông tienlp nhà mình chơi đc ;;)

Thằng ku An post đó chứ ai . Game này dành cho nhiều đời máy lắm . Các pác thích thì mình xin up lại nhé . :D

Mượn hình của ku An :

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Thằng ku An post đó chứ ai . Game này dành cho nhiều đời máy lắm . Các pác thích thì mình xin up lại nhé . :D

Mượn hình của ku An :

Cái thứ nhất:Mượn hình mà không Thanks!---> Đáng chémX-(
Cái thứ nhì: Có phải dùng cho dòng máy S60 V3 hay coi chừng nhầm S60 nhé>:)---> đùa:))