• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chờ đợi bản Rom như lời hứa của Bác Phạm Quang lâu quá trời

Status
Không mở trả lời sau này.

ngduc

Kính đề nghị Bác P.Quang cook rom cho dòng ETEN ,nhìn các dòng máy khác up rom liên tục them quá.:(:)(
cám ơn bác trước!!!!!

PhamQuang

Manager
Kính đề nghị Bác P.Quang cook rom cho dòng ETEN ,nhìn các dòng máy khác up rom liên tục them quá.:(:)(
cám ơn bác trước!!!!!

Bạn sử dụng dòng máy nào vậy?
Nếu ETEN X500 thì trong tuần tới mình sẽ cố gắng dành thời gian để Build 1 bản với Core mới nhất.
Các dòng ETEN ít người dùng quá, ROM làm ra "ế" hàng, toàn các forum Tây tải thôi bạn ạ. :D

huythi1983

cháu đang có con máy V900 ETEN cũng muốn up rom lên nhưng căhngr biết làm thế nào cả đang dùng ngon lành sợ up lên nó chết thì lại khốn mua hơn 10 triệu bạc ngán quá,chú cho cháu hỏi bây giừo mà up lên thì làm bản WM 6.5 đúng kô ạh

ngduc

Vâng cháu đang dung X500, hình như bản Core mới nhất hiện tại đã là 23053 rồi Bác ạh.Hôm nay cuối tuần rồi Bác cố gắng ra bản Rom cho anh em test cho zui zẻ.thank bác nhiều=D>=D>:D

ngduc

Bác Quang bận quá

ạn sử dụng dòng máy nào vậy?
Nếu ETEN X500 thì trong tuần tới mình sẽ cố gắng dành thời gian để Build 1 bản với Core mới nhất.
Các dòng ETEN ít người dùng quá, ROM làm ra "ế" hàng, toàn các forum Tây tải thôi bạn ạ.
??????:((

docthan_csa

Bạn sử dụng dòng máy nào vậy?
Các dòng ETEN ít người dùng quá, ROM làm ra "ế" hàng, toàn các forum Tây tải thôi bạn ạ. :D

ko ế đâu bác :D .em dùng x650

Status
Không mở trả lời sau này.